"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หายไปนานเลยนะ ตาปื้ด......
คิดถึงจังๆๆๆๆ    อิอิ......... ...
dida โพสต์เมื่อ 13/9/2010 19:10

ไม่ได้หายไปไหนครับ
เพียงแต่ไม่ได้ใช้ซิตี้
ก็เลยไม่ได้เข้า
ว่างๆ เรามาดวลเบียร์ซักแบนไหม คิคิ
แบบว่าคออ่อนนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  passako

เข้าวัดบ้างครับ ลุงหาพระ หาชี กวาดวัด  ...
bana123 โพสต์เมื่อ 13/9/2010 15:33

แบบว่าผมไปหาหมอมาแล้วก็ไม่หายน่ะ
หมอแถวแกรนต์ ที่ลุงต้นไปบ่อยๆน่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/9/2010 00:11 โดย dida
ไม่ได้หายไปไหนครับ
เพียงแต่ไม่ได้ใช้ซิตี้
ก็เลยไม ...
passako โพสต์เมื่อ 14/9/2010 10:39

ยินดีครับ...ท่านพี่..
ต้อนนี้ก็ไม่ได้ใช้น้องตี้....ชั่วคราว    ลุยน้ำทุกวัน ไม่ไหว สงสารง่ะ  กลัวจม.......
เอากระบะมาใช้   อิอิ....ลุยสบาย...........

ตอบกลับ 4680# passako

ไปแตะทีสนามหลังNMBครับหญ้าจริงอาทิตย์นึ่งที่โรงงานจะไปแตะกัน
2ครั้งอะครับแล้วแต่ว่าจะจองได้สนามไหนอะครับที่มีไปก็คลอง5.พระอินท์
หลังปราสาททอง.แมนฮันตั้นตรงพระอินท์

อ่อคือผมอายุ26เองนะไม่ใช่ลุงอะครับ

คนที่ได้เหรียนได้ยศเนียได้มาอย่างไงอะครับอยากมีบ้างอิอิ

ไ้ด้ยศ ต้องสอบนายร้อย ครับ เอิ๊ก ๆๆ เค้าล้อเล่ง

หมั่นตอบกาทู้ ครับ

หวาดดียามเช้า ขอรับ

หนูขี้งอนจังเลยนะ ตาออดทำอะไรให้ล่ะ ...
passako โพสต์เมื่อ 13/9/2010 12:12

.................ชิ..................

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host