"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลับมารายงานตัวครับ ... หายตัวไปทำงานเพิ่งกลับมาครับ สู้.. สู้.. ครับ HCC....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์นี้ ลานะคราบ พอดีไปไหมได้คราบ ทุกคนสู้ๆ นะคราบผม จาคอยเอาใจช่วยอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้เบียร์ ส่วนเช้าวันอาทิตย์ รอบรอง พี่ฝากด้วยนะ รอบชิง จะมาช่วย

วันเสาร์นี้ ลานะคราบ พอดีไปไหมได้คราบ ทุกคนสู้ๆ นะคร ...
beeroff โพสต์เมื่อ 24/6/2011 16:35

ห้ามพลาดวันอาทิตย์เด็ดขาดดดดดดดดดด

ได้เบียร์ ส่วนเช้าวันอาทิตย์ รอบรอง พี่ฝากด้วยนะ รอบ ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 24/6/2011 16:47

ยอดมากเลยจ๊อด... แล้วอย่าลืมพาซาร่ามาเป็นกำลังใจละ..

ขับรถดีๆ นะครับ..

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/6/2011 14:21 โดย JOB

เสียดายกลับไปไม่ทัน แต่ก็ส่งกำลังใจให้นะครับ สู้ๆๆๆๆๆนะครับ HCC

วันนี้ สว 5แต้มแรกมาแวววว อิอิ สู้ๆ พรุ่งนี้มีข้าวกล่องซ้อจากใจเหมืยนเดิม 555เมนูใหม่ครับ อร่อยแล้วห้ามสั่งต่อนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/6/2011 11:53 โดย jordan11

เรียนทุกท่าน...
จบลงแล้วกับการแข่งขัน 8 เส้านะครับ ซึ่งรายการนี้ทีม HCC ของพวกเราทุกคน
สามารถเข้าไปคว้าถ้วยแชมป์มาครองไว้ได้อย่างภาคภูมิใจจริงๆ สำหรับรายการนี้
เหนื่อยกันมากและพยายามกันมากตั้งแต่ต้นจนจบเลยนะครับ และได้เห็นความพยายาม
ของทุกคน ทุกหน้าที่ ทุกกำลังใจ ทุกคนมีส่วนร่วมหมดทั้งในสนาม นอกสนาม
และขอบสนาม โดยเฉพาะ 2 แมตช์สุดท้าย ซึ่งเล่นกันหนักหน่วงมากและเก็บอาการ
ความเหนื่อยได้ดีมาก เข้าใจว่าพยายามกันมากและขอบคุณจริงๆ ครับ สำหรับทุกท่าน

เนื่องจากจบแมตช์เป็นวันอาทิตย์ก็ไม่มีโอกาสได้ทานข้าวกันเหมือนทุกที
จึงขออนุญาติมาขอบคุณทุกคนบนเน็ต (ประจาน อิอิ) บนหน้าบอร์ดกันหน่อย

ขอบคุณ..........
1. เฮียเว้ง และซ้อ สำหรับข้าวกล่องและน้ำดื่มตลอดรายการ ซึ่งผมก็เข้าใจว่าเป็นค่าใช้จ่าย
ที่สูงมากและ สว. เราทั้งสองก็ทำมาให้ด้วยใจจริงๆ
(เกรงใจมาก แต่ขออีกนะครับ อิอิ)

2. ป้อปอาย ช่วยจัดหานักกีฬาตลอดทุกรายการ ตลอดจนแมตช์สุดท้าย
(รวมทั้ง 2 แมตช์หลัง ก็รีบแก้เกมส์หาอาวุธเสริมทีมได้ตลอด ได้บาสมาช่วยได้เยอะมากเลย)

3. แวน มาช่วยยืนเสาหลักด้านในตลอด โดยเฉพาะแมตช์รอบชิงก็รีบขับรถกลับจากงานบวชที่ ตจว. มาแข่งด้วย
(และรายการนี้รู้สึกแวนจะเป็นผู้ทำแต้มสูงสุดของทีมเรา ของรายการด้วยหรือเปล่าไม่แน่ใจ)

4.ทอม พยายามเสมอมา แต่ช่วงหลังๆ ก็มี งง กับชีวิตเพราะอาจารย์เยอะไปหมด อิอิ
(แมตช์ชิงดีนะ น้องทอมเรามือขึ้น มาช่วยทำคะแนนให้ทีมเยอะมาก)

5. เจษ เป็นกุนซือของทีม HCC ไปแล้ว ไม่ว่าจะในสนามหรือขอบสนามก็จะวิเคราะห์เกมส์
และช่วยวางแผนแก้เกมส์ให้กับทีมตลอด แก้จนแมตย์สุดท้ายมีเทพปอยมาด้วย
(ขอบคุณนะครับ ที่ช่วยวางแผนและเอาตัวปอยมาเสริมทัพ)

6. พัน น้องใหม่ร้าย (กาจ) บริสุทธิ์จริงๆ ครับ ดีนะน้องทอมช่วยตามตัวมาให้ และมาทันเวลาจริงๆ
(เปิดตัวน้องใหม่ของทีม HCC ได้อย่างสวยงาม ทำให้ทีมเรามี HCC เพิ่มอีกแล้วครับ)

7. จ็อบ ฟิตได้อย่างดีครับ กำลังเรียกฟอร์มกลับ และแม้ว่าสองนัดสุดท้ายไม่สามารถมาแข่งได้
เพราะติดภาระหน้าที่ด้านงาน แต่ก็ยังคอยส่งกำลังใจมาให้เสริม
(เราได้แชมป์แล้วนะจ็อบ)

8. เอ็ก แมตช์นี้ยิ่ง 3 แต้มลงไปเยอะมาก แม้จะมีบางครั้งปืนฟืดไปบ้าง แต่ก็ยังเป็นมือปืนอยู่
(เอ็ก ช่วงหลังๆ มุขขำๆ เยอะเหมือนกันนะเนี่ย)

9. เก้ ปีกที่ผมประทับใจในความอึด มาจากนายกตลอดไม่ว่าจะแมตช์ไหนก็ไม่พลาด และเล่นได้คุ้มค่าตัวมากๆ
เล่นได้ทุ่มเท สมกับเป็นผู้หมวดเก้จริงๆ ขอให้หน้าที่การงานเจริญเหมือนบาสนะครับ
(ว่าแต่... มีคนแซวเยอะนะ ขาอ่อนหมดแรงเนี่ย ทำไรมา อิอิ)

10. ป็อกกี้ เป็นกำลังใจให้ทีมตลอด รักพี่น้องเพื่อนร่วมทีมเสมอ อยู๋ขอบสนามก็ตะโกนบอกช่วยเพื่อนๆ
ในสนามตลอดเวลา
(ไปสมัครงานใหม่ถึงใต้ก็ขอให้ได้งานใหม่นะครับ)

11. เบียร์ ทุกครั้งที่ได้ลงสนามก็จะทำแต้มแซง Mini ลีก เสมอนะครับ และก็มาเป็นกำลังใจให้ทีมเสมอมา
(ขอโทษทีนะเบียร์ ที่เวลาในสนามไม่มากนัก เพราะรายการนี้ยอมรับเจอแต่หินๆ)

12. บาส ตัวละครลับจากป็อปอายที่มาได้ทันเวลาทันเหตุการณ์จริงๆ เค้าสมกับที่เป็นตัวถ้วยจริงๆ
ก็มีมาสอนบอกทีม และก็ความสามารถในสนามก็สมชื่อครับ

13. ปอย ไม่รู้จะพูดไรดี แต่เค้าสมชื่อครับ แค่เดินลงมาเล่นก็มีผลต่อจิตใจกับฝั่งตรงข้ามแล้ว
และก็ช่วยยืนค้ำเป็นหลักด้านหลังให้ทีมได้อย่างดีเช่นกัน
(ขอบคุณเจษและป็อปอายอีกรอบที่ช่วยจัดสรรแนะนำให้นะครับ)

14. แมน ผมเองจ้า รายการนี้ได 6 แต้มเชียวนะครับ แถมแมตช์ชิงยิงได้ 2 แต้มด้วย
(หลับฝันดีแล้วแผม อิอิ แถมได้มีโอกาสร่วมงานกับถ้วย ก ถึง 2 ท่านแนะ)

15. กำลังใจของแฟนสาวของทุกๆ ท่าน ที่อนุญาติปล่อยตัวนักกีฬาระดับเทพๆ มาลงรายการนี้
และมาเป็นกำลังใจขอบสนามให้กับพวกเราทุกคน

ขอบคุณจากใจอีกรอบนะครับ...
แล้วเรามาเจอกันใหม่ กับแชมป์รายการต่อไปอีกเช่นเคยนะครับ..

ปล. เราช่วยกันผ่านร้อนผ่านหนาวด้วยกันมาเยอะจริงๆ ครับ...

ซิตี้ สู้..

รูปภาพจากกล้องผมแย่มาก แทบเรียกว่าใช้ไม่ได้เลย ภาพมันไหวหมดเลย
ส่วนคลิปวิดีโอ พรุ่งนี้จะมาลงให้นะครับ เพราะวันนี้ประชุมหลายเรื่องทั้งวันเลย

เดียวจัดให้รอกันหน่อยนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host