"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับลุงๆ ชาว city club พอดีผมช่วยน้องๆ จากสถาบันเทคโนโลยีแห่งอโยธยา หาทุนไปออกค่ายกันปิดเทอมนี้มีใครใจบุญช่วยเหลื่อมังป่าวครับ นิดหน่อยก็ยังดี ติดต่อ นายกสโมสรนักศึกษา ได้เลย 0815863018 ชื่อน้องปู ขอขอบคุณมานะที่นี้ด้วยนะครับลุงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พระอินทร์เลยครับตรงปราสาททองอะเด็กในร้านเยอะกว่าแข ...
hero6272 โพสต์เมื่อ 3/9/2010 10:24

ถ้าเปง ศุกร์ เสาร์ คนน่าจะเยอะกว่าหรือป่าวฮับ
ต้องไปสำรวจซะหน่อยแระ  

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเปง ศุกร์ เสาร์ คนน่าจะเยอะกว่าหรือป่าวฮับ
ต้องไ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 3/9/2010 11:04

จัดไปครับ

ดีคร้า...บ พี่น้อ....ง
ศุกร์หน้ามิ้สติ้งกันดีไหมคับพี่ ...
nuaod โพสต์เมื่อ 3/9/2010 08:03

รับทราบครับ
เงียบเหงากันมานาน...

หวาดดีวันเสาร์แห่งชาติฮับ
มีใครมาทำงานมั่งฮับ

ดีตอนเย็นเข้ามาดูก่อนไปทำงานมิ้สติ้งวันไหนบอกด้วยนะครับผมทำงาน7วันเลยอะจะได้จัดเวลาไปถูกอยากไปเห็นแนวแต่วรถคนอื่นๆ
ด้วยรถเราจะได้ป๊าดดดตะนากับเข้าบ้างอิอิ

ดีครับ คุง hero6272 ว่าแต่ ทำงานกลางคืนด้วยเหรอครับ
ถ้าใช่ก็ดีจัยกะลุงต้นด้วย จะได้มีเพื่อนคุยเวลาเข้ากลางคืน อิอิ

รับทราบครับ
เงียบเหงากันมานาน...
dida โพสต์เมื่อ 3/9/2010 23:22

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปกินในซอยตรงข้ามโรจนะมา  อร่อยดีไม่แพงด้วย
แต่ที่สำคัญนี่วิวนอกร้านนี่แจ่มมาก ไปกันป่าว

ดีครับ คุง hero6272 ว่าแต่ ทำงานกลางคืนด้วยเหรอครับ
ถ้าใ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 4/9/2010 17:25

หวัดดีลุงป๋องไม่เจอกันนานเลย

หวัดดีลุงป๋องไม่เจอกันนานเลย
suk26 โพสต์เมื่อ 4/9/2010 18:11

คิดถึงป๋มอ่ะดิ ชิมิๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host