"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอาภาพรายการ 8 เส้ามาให้ครับ...
ขอขอบคุณกล้องจาก Job และมือถ่าย ขวัญใจ Job จ้า
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=#pid1066050
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งดข้าวเย็นไปกิน ข้าวกล่องเฮียดีกว่า ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 18/6/2011 23:23

เฮียไม่เคยทำให้ผิดหวัง ต้องเบิ้ล อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ข้าวอร่อยมากเลยครับ ขอบคุณครับ
GalilaO Galilaei

ขอบคุณเฮียมากคราบสำหรับข้าวกล่อง  อร่อยมากๆ (ถึงแม้จะไม่ได้กิน  แค่ดูกับกลิ่นก้อรู้แล้วว่าอร่อย)^__^

ขอบคุณเฮียและซ้อ สำหรับข้าวกล่อง... อร่อย แถมข้าวเหนียวก่อนผมยังอุ่นๆ อยู่เลย...

นัดที่สองก็จบไปพวกเราคว้าชัยชนะมาได้ ขอบคุณทุกท่านนะครับ
และเสาร์ อาทิตย์หน้าอีกรอบ เอาให้ชนะจนได้ที่ 1 เลยนะพวกเรา สู้ๆ

ปล. เก้ครับ อาทิตย์หน้าห้ามเมามานะครับ เห็นแล้วรับไม่ได้ไม่สมกับเก้สุดหล่อเลย
สภาพหมดแรงมากๆ แต่ต้องขอบคุณที่ยังทนสู้จนจบครับ

ไปชมภาพนัด 2 จากช่างภาพสาวสวย กลาง (ขวัญใจจ๊อบ) กันครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=#pid1066437

ขอบคุณมากครับเฮียและซ้อ สำหรับข้าวกล่องอร่อยจริงๆครับ
รายการนี้ผมคงไม่ได้กลับมาร่วมแล้ว ขอให้คุณแมน,เฮีย และน้องๆ โชคดีนะครับ
ดูฟอร์มแล้ว...แชมป์แน่นอนครับ.....

ขอบคุณมากครับเฮียและซ้อ สำหรับข้าวกล่องอร่อยจริงๆค ...
JOB โพสต์เมื่อ 20/6/2011 09:49

เท่วเผื่อพวกผมด้วยน่ะคับพี่ เดินทางไปมาโชคดีคับ ^ ^

กล่องของเก้ แวนเทสให้ล่ะ อร่อยจริงๆ

กล่องของเก้ แวนเทสให้ล่ะ อร่อยจริงๆ ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 20/6/2011 13:35

อาการนี้ ภาษาอังกฤษเรียกว่า Double อิอิ

ขอบคุณมากครับเฮียและซ้อ สำหรับข้าวกล่องอร่อยจริงๆค ...
JOB โพสต์เมื่อ 20/6/2011 09:49

โชคดีนะครับ... หรือว่าจะส่งน้องกลางมาลงแทนก็ได้นะ
ทีมอื่นเค้าก็มีบาสสาวมาลงด้วย อิอิ

ทำงานให้สนุก และเที่ยวให้เพลิน อิอิ เอ่ย ทำงานให้คุ้มครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host