"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้ครับ ถ้ามีเวลาแวะที่ KL จะซื้อของมาฝากนะครับ....
ขอ ...
JOB โพสต์เมื่อ 17/6/2011 08:02

เสาร์อาทิตย์นี้เจอกันคับพี่ อิอิ พอดีหัสหน้าก้ต้องลงไปค่อยลงไปหาน้องที่กุฏเรยทีเดียว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยสิครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สู้ๆทุกคนครับนักบาสฮอนด้าซิตี้ เสาร์นี้ สว ติดเด็กอะครับ อิอิ ส่งใจไปช่วย ชนะๆๆๆ555

ติดภารกิจด่วนคราบ ไปทำงาน ไม่แน่อาจจะกลับมาไม่ทันนะคราบ ขอโทดด้วย

เค้าอยากดูรูปใครถ่าย รูปไป เอามาโพสด้วยคราบบบบบบบบบบบบบ

วันนี้ไม่ไปแข่งก็ไปร่วมฉลองชัยชนะแมทแรกกับเขาด้วยละ อิอิ 555

พรุ่งนี้ชนะมีแจกข้าวกล่องด้วยละ อิอิ น้ำหาเองจ้า มินิลีกมีคนทำแต้มไปแล้ว 4คะแนน สุดยอดเลย555

งดข้าวเย็นไปกิน ข้าวกล่องเฮียดีกว่า

ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยสิครับ
sirsudteen โพสต์เมื่อ 17/6/2011 20:05

ยินดีต้อนรับครับ
ทีมบาส HCC เราจะซ้อมทุกวันอาทิตย์หรืออย่างน้อยเดือนละ 2 ครั้ง
ที่โรงยิมท่าทราย หลังมหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตครับ...

ลองมาซ้อมกันดูนะครับ ส่วนจะซ้อมวันนี้ก็ง่ายๆ แค่อ่านบนบอร์ดเราประจำ
ก็จะบอกกันว่าอาทิตย์นี้ไปหรือไม่ครับ ...

แมน

งดข้าวเย็นไปกิน ข้าวกล่องเฮียดีกว่า ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 18/6/2011 23:23

555555555555++++++++

ช่วงนี้แวนเราโหดขึ้นมาก.. ต้องให้เป็น 2 กล่อง อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host