"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลุงคนนี้อ่ะ เย็นนี้ถอนม่ะ เอิ้กๆๆๆ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 14/8/2010 13:52

ลุงรถลื้อตอนเย็นดิ
เดี่ยวแวะไปหา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote]โหลุง..หายไปนานเลยนะ
dida โพสต์เมื่อ 14/8/2010 13:03 [/qu

ไม่ได้หายไปไหน แต่ไม่ค่อยได้มา เน็ตที่ทำงานเข้าพาสเวิร์ดไม่ได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่มาซะนาน ที่แท้ก็ไปเยี่ยมเพื่อนขาดขา...เฮ้ย ขาขาด  ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 14/8/2010 13:51

อิอิอิ เบอร์คงไม่ไ้ด้นะ
ผมขอเก็บไว้คนเดียว

ชอบลายเซ็นลุงแกจัง
nuaod โพสต์เมื่อ 14/8/2010 19:29

อย่าว่าแต่ลุงเลย ผมก็ชอบ......................

กราบสวัสดีคับพี่น้อง(เสียงทุ้มอยู่นะ)
วันนี้ทำงานอีกแล้วนะคับพี่น้อง(เสียงก็ยังทุ้มอยู่)
ผมว่าพวกเราลาออกจากงานแล้วให้พี่ต้นรับเลี้ยงดีไหมคับพี่น้อง(เสียงหล่อสุดๆ)

ลุงออด ฟิลม์ติดไฟตัดหมอกที่บ้านยังเหลือไหม
สีเหลืองนะ อยากได้ๆๆๆๆๆ

กราบสวัสดีคับพี่น้อง(เสียงทุ้มอยู่นะ)
วันนี้ทำงานอี ...
nuaod โพสต์เมื่อ 16/8/2010 07:50

ดี ครับ

ลุงออด ฟิลม์ติดไฟตัดหมอกที่บ้านยังเหลือไหม
สีเหลือง ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 16/8/2010 08:43

วันก่อนผมไปแอบดูเหลือ สักสองกิโลได้ ครับ

สวัสดี ครับบพี่น้องชาว ยุดยาาา

วันก่อนผมไปแอบดูเหลือ สักสองกิโลได้ ครับ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 16/8/2010 09:40

งั้นขอซัก 2 ขีด ก็พอ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host