"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สงสัยไปจับฉลากกันวันแรกเรย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

"มันแข็งมากกกกก" นี่อะรัยหรอครับ....
JOB โพสต์เมื่อ 6/6/2011 11:23

55555555555++++++
ว่าแล้วต้องเจอมุขนี้ไม่ใครก็ใครสักคน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/6/2011 18:23 โดย BRABUS

ซ้อมเมื่อวาน เช้ ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 6/6/2011 14:10

55555555555+++++

พักหลังๆ ดูแวนเล่นโหดขึ้นดีจัง... แต่ก็เล่นดูไวขึ้นด้วย...
อีกหน่อยให้เล่นปีกสบายเลย อิอิ

ขอโทษด้วยนะแวน ที่พี่ไม่ได้เข้าไปช่วยข้างใน ข้างนอ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 6/6/2011 16:12

เอก ขอโทษษษษษษษษษษษษ จริงๆ ครับ..
พอเดินออกไม่ก็ลืมไปเลย เค้ารีบชวนไปกินก๋วยเตี๋ยวกัน
ลืมไปเลย.. จะให้โอนเงินหรือว่าเก็บที่ป้อปอายก่อนก็บอกได้นะครับ

ไอ้อ่อนไม่ได้ไปเล่นด้วย เศร้าเลย T__T
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 7/6/2011 14:17

แข่งเยอะจัดเกินไปนะทอม.. ร่างกายมันกรอบหมดแล้ว

วันอาทิตย์นี้ผมขออนุญาติ งดหน่อยนะครับ ที่ท่าทราย
พอดีติดงาน แต่จะพยายามหาเวลาวิ่งตอนเย็นให้ได้..

วันอาทิตย์นี้ซ้อมกับ จปร อีก คัยไปบ้างคราบจะได้นัดทีม  รายงานตัวบอกด้วยน่ะคราบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/6/2011 22:10 โดย wengrod
วันอาทิตย์นี้ซ้อมกับ จปร อีก คัยไปบ้างคราบจะได้นัดท ...
kaesure โพสต์เมื่อ 10/6/2011 11:57

ที่โทรได้มี ป็อปอาย แวน [เพื่อนแวนอีกสองคน] จ็อป เอก เทล เน็ก สว ด้วย  นอกนั้นเดียวป็อปอายจัดชุดใหญ่ ให้ครับ อิอิ ที่เก่าเวลาเดิม 11โมงเมียนเดิม อาทิตย์นี้ 555

ช่วงนี้ติดงานยาวเรย สงสัยคงได้เล่นอีกที 26 เลย T-T

ลืมไปครับ จันทร์ แข่ง คงไปซ้อมด้วยไม่ได้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host