"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้มีแต่คนไม่สะบาย ฝนตกอากาศเปลี่ยนดูแลสุขภาพก ...
wengrod โพสต์เมื่อ 1/6/2011 23:44

แปดเส้าคับ ไม่ใช่แปดเต้า งุ่ยๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หายเฮีย แช่น้ำเย็นช่วงแรก และก็พวกเล่นบาส แต่ไปวิ่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 09:29

ผมจับบอลแรงไม่ได้ มันยังเขียวอยู่เลย เจ็บ เมื่อวานก็ไปเล่นแต่ไม่กล้าแย่งบอลกับเขาลงไปเก้ๆกังๆกวนเขายังงั้นแหละ ใส่ถุงมือป้องกันด้วยละ อิอิ แต่ก็ยิงสี่นิ้วได้อะครับ สู้ๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แปดเส้าคับ ไม่ใช่แปดเต้า งุ่ยๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 13:11

อิอิ

เจอกันจ้า...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 09:27

แล้วเจอกันครับ...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/6/2011 08:54 โดย JOB
หายเฮีย แช่น้ำเย็นช่วงแรก และก็พวกเล่นบาส แต่ไปวิ่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 09:29

เห็นด้วยครับ เฮียน่าจะลองพักเล่นบาสซักช่วงนึงระหว่างนั้นก็วิ่งเอาแรง เดี๋ยวจะอักเสบนะครับ

อีกหนึ่งเสาหนัก กลับมาโหดไว้ๆ นะครับท่าน ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 09:30

ไม่รู้ว่าจะฟิตพอที่จะเล่นกับน้องๆหรือปล่าว แต่ผมก็จะพยายามนะครับ

ไอ้อ่อนไปไหนหล่ะ หายไปเรย รายงานตัวด้วย ไอ้อ่อนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ไอ้อ่อนมารายงานตัวฮาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ   {:2_31:}

ไอ้อ่อนมารายงานตัวฮาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ    ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 4/6/2011 07:16

ดีมากน้อง เองแข่ง วันไหนอ่ะ

เพ่งหายจากอาการไม่สบาย พรุ่งนี้มีซ้อม จะเตมที่จ้า อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host