"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทิตย์นี้ไปเล่นกันเหมือนเดิมป่าวครับ พวกพี่ๆ ^^ ที่ท่าทรายอ่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าม่ายมีรัยผิดพลาดน่าจะไปกันนะ....แร้วเจอกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บาส8เส้าได้ครบแปดทีมแร้วนะคับ
1.Hcc 2.ศาลเจ้าพ่อเสือA 3.ศาลเจ้าพ่อเสือB 4.ท่าพระอาทิตย์
5.สว. 6.นายเรืออากาศ 7.กม.8 8.สวนรถไฟเช้า
การจัดสายเด๋วให้เอกกะหลั่วมาแจ้งอีกทีคับ
....นักกีฬาทั้งหมด12คนม่ายสามารถเปลี่ยนตัวได้นะคับ(เจ้าภาพเค้าบอกมา)

ขอสมัครเป็นเด็กจดสกอร์หนึ่งตำแหน่งด้วยได้มั้ยครับ  

เล่นเสร็จนิ้วโป้ว เจ็บมากเลย เริ่มเขียวแล้วตอนนี้ จับบอลยังไม่ค่อยได้เลย แย่จัง สว ไม่รู้จะหายทันอะป่าว ถ้าหายไม่ทันจะไปเป็นผู้ชมก็แล้วกัน อิอิ

บาส8เส้าได้ครบแปดทีมแร้วนะคับ
1.Hcc 2.ศาลเจ้าพ่อเสือA 3.ศ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 31/5/2011 21:32

คือ พอลงสนามปุ้ป 5 คนนั้น ต้องเล่นทั้งเกมส์ เลยใช่ป่ะพี่ ฮ่าๆ

เฮีย, คุณแมน,ป๊อบอาย,ป๊อกกี้ ขอให้หายไวๆเหมือนกันนะครับ

วันอาทิตย์ ไม่แน่ อาจจะไม่ได้ไปเล่นด้วย ที่ท่าทราย นะครับ

พอดีลานทอง เค้าชวนไปแข่ง 4 เส้า ที่สนาม อดรีนารีน คราบผม

เฮีย, คุณแมน,ป๊อบอาย,ป๊อกกี้ ขอให้หายไวๆเหมือนกันนะค ...
JOB โพสต์เมื่อ 1/6/2011 07:44

ขอบคุณครับพี่ สภาพตอนนี้ 90% แล้วคับ
ไข้หวัดรับทานคับ เงอะๆ เช้าอาทิตย์ดันไปเล่นตอนฝนตก สายก้ไปเล่นที่โรงยิม ทอ. บ่ายก้ขับรถไปฉะเชิงเทรา แทบไม่ได้พักเรยคับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host