"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อธิบายได้ดี เยี่ยม สุดยอด คู่ชิงมิได้ดู เสียดาย มันด ...
wengrod โพสต์เมื่อ 29/5/2011 22:00

กลับบ้านมา ทันดูถ่ายทอดสด Q4 ปลายๆแล้วครับ
นาทีสุดท้ายเห็นเจ้าข้าวของไฟฟ้า แทคใส่เจโอ แล้วเสียวแทน....เสียดายเจโอชู้ตสามแต้มลูกสุดท้าย ไม่ลง....
ดูเสร็จกินยา นอนเลยครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครเห็นที่สายรัดเข่า แวนมั่ง ลืมไว้สนาม ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 30/5/2011 07:38

ไม่เห็นเหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครเห็นที่สายรัดเข่า แวนมั่ง ลืมไว้สนาม ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 30/5/2011 07:38

ไม่เห็นเหมือนกันครับแวน.. กลุ่มผม เฮีย ป้อปอาย เน็ก ออกมาเป็นชุดสุดท้าย
ก็มองดีแล้วว่าไม่เหลืออะไรแล้ว (เก็บขยะซะเรียบ)

กลับบ้านมา ทันดูถ่ายทอดสด Q4 ปลายๆแล้วครับ
นาทีสุดท้ ...
JOB โพสต์เมื่อ 30/5/2011 16:03

มะเช้า แปดโมงครึ่ง มีเทปให้ดุ แต่ไม่ได้ดุคับ ไม่มีเคเบิ้ล ฮ๋าๆ

นาทีสุดท้ ...
JOB โพสต์เมื่อ 30/5/2011 16:03

ขอบคุณมากครับ Job ได้ข่าวว่า ไม่สบายแต่ยังมาและวิ่งตลอดเลย...

ส่วนป้อปอายเรา.. หลังเล่นเสร็จหวัดกินเลย.. กินน้ำเยอะๆ นะครับ ฉี่บ่อยๆ
มันจะหายไวจ้า

หลังจบซ้อมจนตอนนี้เมื่อยแขนกับหลังมาก เจอน้องๆ  Center เค้า
ดันกันใต้แป้น เมื่อยเลยผม

เจอล่ะครับ อยู่กับ ชุดบาส มันทับๆ กันไว้ อยู่
นึกว่า หาย ซะล่ะ เซ็นทรัลลาดพร้าวปิดไป ไม่รู้จะไปซื้อที่ไหน

เจอล่ะครับ อยู่กับ ชุดบาส มันทับๆ กันไว้ อยู่
นึกว่า  ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 31/5/2011 10:39

แง่มๆ

หลังจบซ้อมจนตอนนี้เมื่อยแขนกับหลังมาก เจอน้องๆ  Center  ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 31/5/2011 10:26

อิอิ

ขอบคุณมากครับ Job ได้ข่าวว่า ไม่สบายแต่ยังมาและวิ่งต ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 31/5/2011 10:26

หวัดกินเช่นกันคับ หายไวๆคับพี่จ๊อบ พี่ป๊อป อู๊ดๆ

1111 แล้วโว๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย แสรดดดดดดดดดดดดดดดด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host