"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/7/2010 10:53 โดย nuipoo

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/7/2010 08:16 โดย nuipoo

nuaod

ลุงครับยังมีลิ้นหน้าspoonขายอยู่ปะ ซิตี้03 อะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปไหนกันหมด ทำใมมันเงียบจัง......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ถึงลุงออด ลุงต้น ช่วยทำสีตาหวานให้ผมหน่อยนะครับ สีบรอนเงินครับ หาอู่แถวบ้านก็ได้ เดี๋ยวผมลงไปเอาจะกรุณาหรือเปล่าครับพี่ๆ เดี๋ยวเลี้ยงสาวด้วย
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ชอบจริง ๆ  แล้วไอ้เลี้ยงสาวมันอย่าวไงเหรอ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/7/2010 10:53 โดย nuipoo

แก้ไขครั้งสุดท้ ...
nuipoo โพสต์เมื่อ 22/7/2010 08:15

ลองวิ่งไปดูที่บ้านลุงออด ครับ .........  แกมีทุกสิ่งให้เลือกสรรค์

จารย์ออดครับ เย็นนี้ ดวลเบียร์กันโหน่ยไหม ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ ...
nuipoo โพสต์เมื่อ 22/7/2010 08:15

ทิ้งเบอร์ไว้เลยคับลุง
เดี่ยวยังไงโทรบอก
หรือ pm เบอร์ให้ผมก็ได้
เดี่ยวจัดให้

ถึงลุงออด ลุงต้น ช่วยทำสีตาหวานให้ผมหน่อยนะครับ สีบ ...
BigH โพสต์เมื่อ 22/7/2010 12:31

ลุงมาเอาวันไหนละ รีบไหม
สีเดิมลุงปะ เดี่ยวเอาไปส่งให้ที่ลพบุรีเลย
(ขอเวลาหาร้านก่อนแป๊บนะลุง)

ลองวิ่งไปดูที่บ้านลุงออด ครับ .........  แกมีทุกสิ่งให้เ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 23/7/2010 09:09

มีทุกอย่างยกเว้นเงินผ่อนรถลุง

ลุงมาเอาวันไหนละ รีบไหม
สีเดิมลุงปะ เด ...
nuaod โพสต์เมื่อ 26/7/2010 22:45

ได้ครับลุง ลุงออดไปทำสีแล้วเก็บค่าเสียหายกับลุงต้นนะ เหอๆ ล้อเล่น ไม่รีบครับขอเป็นสีบรอนท์เงินครับ

ถ้าว่างจะลงไปเมาด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host