"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แข่งแถวๆ สวนลุม คับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นว่าวันอาทิตย์นี้มีเล่นกับทาง จปร แถวทหารอากาศ ดอนเมือง คัยมีแผนที่รบกวนขอหน่อยค๊าบ ไปม่ะถูก ><"
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/5/2011 23:01 โดย SUDTEEN999

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/5/2011 22:59 โดย SUDTEEN999

วิ่งไปเส้น โรคัลโรด(อยุ่ซ้ายมือของเส้นวิภาวดี) เส้นขนานวิภาวดี-รังสิต(ไปรังสิต)
ขับตรงไปหา สน.ดอนเมือง (ขับไป6-7 กก ได้คับถ้ากะระยะทางจาก ไอทีสแควร์หลักสี่)
ก่อนถึง สน.เจอทางเลี้ยวซ้าย พอเลี้ยวซ้าย เหน สน.อยุ่ขวา ขับตรงไปตามเส้นทางนั้น เลย สน.ไม่เกิน 20 เมตรเจอสะพานสูง(มาก)
ขับไปตามทาง มาน 3 กม เหนปั้ม ปตท อยุ่ซ้ายมือ
ทางเข้าโรงยิมอยุ่ติด ปตท โรงยิมอยุ่หลังปั้ม ปตท คับผม
ปล.ผมจำได้เท่านี้คับ

^ ^ ^ ^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/5/2011 23:01 โดย SUDTEEN999

แก้ไขครั้งสุด ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 27/5/2011 22:57

เคครับ ^^

ถ้วย ค. เยอะจริงๆ...

อาทิตย์นี้ได้ลองทีมลองกำลังนะครับ แล้วเจอกัน...

ติดธุระด่วนคราบ ไม่แน่อาจจะไปไม่ได้ แต่รบกวน ขอเวลา อีกครั้งได้ไหมคราบ เผื่อยังงัยถ้าไปทัน จาตามไปคราบ

1100-1400 อ่ะเบียร์

http://www.u-basketball.com/board/index.php?topic=18679.0

อยากได้มากคับ สีแบบเดียวกับพี่เก้และออฟ เรยคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host