"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้งานยุ่งสุดๆ....ครับ ตอนเย็นก็ฝนตกอีก เฮ่อ .......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหมะนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แง่มๆๆ นานๆขึ้นไปทีครับ ออกกำลังกาย เค้าไม่เอาคนอ่อ ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 25/5/2011 12:35

อ่อนเอ๋ยยยยยยยยยยยย

HCC ส่งถ้วย ค ได้เรยน่ะเนี่ย ฮ่าๆ ถ้ามีคนเล่นน่ะ ฮ่าๆ

อาทิตย์นี้ไปดูบาสใช่ป่าว อิอิ

+++วันชิง ถ้วย ก เลื่อนเวลา (จากในพันทิพย์ครับ)+++
บาสถ้วย ข.ชาย นัดชิงชนะเลิศระหว่าง ไฮเทค vs การไฟฟ้า ในวันอาทิตย์ที่ 29 พ.ค. 54 เวลา 12.00 น. ที่ไทย - ญี่ปุ่น ดินแดง

บาสถ้วย ก ชาย นัดชิงชนะเลิศระหว่าง ทิว-เจริญอักษร vs ไฟฟ้า ถ่ายทอดสดทางช่อง 11 วันอาทิตย์ที่ 29 เวลา 16.00น. ครับ  ที่ไทย - ญี่ปุ่น ดินแดง

ปล.ลองเช็คเวลากันอีกทีก่อนไปนะครับ

+++วันชิง ถ้วย ก เลื่อนเวลา (จากในพันทิพย์ครับ)+++
บาสถ้ ...
JOB โพสต์เมื่อ 26/5/2011 13:24

ขอบคุงครับ ที่ให้ข้อมูล ว่าแต่มีใครไปอะป่าว เทพๆๆ อิอิ

บาสถ้ ...
JOB โพสต์เมื่อ 26/5/2011 13:24

เสาร์อดไปดุคับ ติดไปบ้านแม่พริกที่ฉะเชิงเทรา แต่อาทิตย์ไม่พลาดคับผม

http://www.cheer-balls.com/news_ ... %C5%D2+19%3A12%3A38

ถ้วย ค เยอะมากคับ

ทีมชาย 50 ทีม แบ่งเป็น 12 สาย คัดเอาที่ 1 ของแต่ละสายเข้ารอบ ประกอบด้วย
สาย เอ เทศบาลบัวงาม, ลูกประดู่, ศิษย์เก่าราชมงคลกรุงเทพ, มทร.พระนคร
สาย บี สหกรณ์, ซี.เอ.เอส.(เจริญอักษร), ม่วง-ทอง, เกษมบัณฑิต
สาย ซี รวงข้าว, กู้ดสปีด, ยูงทอง 11, พีทีที... ศรีปทุม
สาย ดี หนุ่มสวนลุม, ห้วยขวาง, ร.ร.สอนภาษาครูสมศรี, ศิษย์เก่านนทรี
สาย อี บุญรอด, ม.หาดใหญ่, แคท-จันท์, ราชนาวี
สาย เอฟ ยาแบซ, ม.หอการค้าไทย, เทา-แดง, อิบิซ่า
สาย จี ทิว-เจริญอักษร, เรืองสอน, ยานาเวศ, ชัยวัฒน์ทีม
สาย เอช ด่านสำโรง, ภูสิริ, กรุงเทพมหานคร, เจเคเจพี
สาย ไอ การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค, สไมล์, กทม., ม.ราชภัฏเชียงใหม่
สาย เจ โฮป แอนด์ ฮาร์ท, คงคา, มทร.ธัญบุรี, อาร์เอ็มยูทีพี
สาย เค เมืองทองคลับ, บีบีดี-บาโนบัว, โก๊ะตี๋ข้าวมันไก่, เจริญอักษร, ไฮเทค
สาย แอล ฮอกเกี้ยน, แอร์ฟอร์ซ, ม.หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ, มทร.ราชมงคลกรุงเทพ, ม.นอร์ทกรุงเทพ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host