"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/5/2011 19:07 โดย JOB
ชื่อทอมครับ ขอสมัครเป็นตัวสำรองด้วยคนได้มั้ยครับ {:2_ ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 16/5/2011 09:52

น้องทอม....ถล่มตัว..เอ้ย...ถ่อมตัวอีกแหละ
เมื่อวานไปเดิน MBK เห็นรองเท้า jordan แบบน้องทอมอ่ะเหลือแต่เบอร์ 13 (ใหญ่มาก) เลยอด
สุดท้ายได้ Nike Air Max Turnaround มาสองพันกว่าๆ มาใส่เล่นไปก่อนครับ...
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาซ้อมด้วยกันก่อนดีกว่า คราบ จาได้รุจักกานมากขึ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 15/5/2011 22:54

สมาชิกเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ น้องเบียร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ เงียบจัง
wengrod โพสต์เมื่อ 15/5/2011 22:20

อาทิตย์ที่แล้วไปบริจาคเลือด แล้ววันเสาร์ไปเล่นกับเฮียเว้ง อยากบอกว่าตอนเล่นนี่ขาสั่น ไม่มีแรงยกแขนเลยครับ...ขอพักก่อนแล้วเดี๋ยวไปแจมอีกนะครับ...เฮีย

ขอให้ความชนะ ความสำเร็จ ทรัพย์และลาภ ความสวัสดี ความมีโชค ความสุข มีกำลัง สิริ อายุ วรรณะ โภคะความเจริญและความเป็นผู้มียศ และอายุยืนร้อยปีและความสำเร็จกิจในความเป็นอยู่ จงมีแก่ทุกๆท่านในกาลทุกเมื่อ เทอญ ..เพิ่งบวชสึกมาเลยเอาบุญมาฝากครับ
GalilaO Galilaei

น้องทอม....ถล่มตัว..เอ้ย...ถ่อมตัวอีกแหละ
เมื่อวานไปเ ...
JOB โพสต์เมื่อ 16/5/2011 11:32

สุดยอดครับ.. เสือกำลังจะกลับมาแล้ว อิอิ

อาทิตย์ที่แล้วไปบริจาคเลือด แล้ววันเสาร์ไปเล่นกับเ ...
JOB โพสต์เมื่อ 16/5/2011 11:57

เอาจริงงานนี้ ยกนิ้วให้ครับ.. รีบๆ ดึงพลังเทพกลับมานะครับ เรารอท่านอยู่

ขอให้ความชนะ ความสำเร็จ ทรัพย์และลาภ ความสวัสดี ความ ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 16/5/2011 12:16

จริงๆ อ่ะเจต...สาธุด้วยเช่นกันครับ...
ขอให้เจตมีแต่โชคลาภ ความสุข สุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะครับ
(อายุ วันโน สุขัง พาลัง) <--- เขียนไงอ่ะ เขียนไม่ถูก

ทอมเค้าบ้าพลังโดดครับจ๊อบ แต่เค้าแพ้สาววววว เจอสาวๆ ขาจะอ่อนหมดแรง อิอิ

ขอให้ความชนะ ความสำเร็จ ทรัพย์และลาภ ความสวัสดี ความ ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 16/5/2011 12:16

ขอบพระคุณมากคับพี่เจษ
สาธุ.......................

อิอิ สู้ๆ อาทิตย์นี้ท่าทราย เต้าทึงเย็นๆ 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host