"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดีอนหน้า 18-19 มิย 25-26 มิย แข่งบาส จัดโดยทีมแว็นๆๆ อิอิ เดียวให้ทางเจ้าภาพแจ้งอีกที อะครับ ส่วนทีมเจ้ามือรอคิดเมนูก่อน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ เอาเสื้อสีไรดีคับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้ซ้อมตามสะดวก ครับ จบข่าว[จะรวมตัวกันยังไงถ้าไม่ไปไหน โหวดกันมาอีกที่ นะครับ] อิอิ

อาทิตย์นี้ซ้อมตามสะดวก ครับ จบข่าว[จะรวมตัวกันยังไง ...
wengrod โพสต์เมื่อ 13/5/2011 17:01

ทราบแล้วเปลี่ยนครับ ...เฮีย

จะลงชื่อกับผู้ใดครับ ..... เป็นตัวสำรองก็พอ

มองหาสิ่งท้าทายใหม่ ๆ สร้างแรงบันดาลใจ

อาทิตย์นี้ซ้อมตามสะดวก ครับ จบข่าว[จะรวมตัวกันยังไง ...
wengrod โพสต์เมื่อ 13/5/2011 17:01

ผมไปเล่นคับที่ท่าทราย อิอิ

ผมคงม่ายได้ไปท่าทรายแล้วอะครับต้องไปต่างจังหวัด อิอิ

มีใครไปท่าทรายบ้างคับ ถ้าไม่มีก้ไม่ไปคับผม

ไม่ได้ไปตจวแล้วครับเลื่อน ว่าแต่จะไปท่าทรายกันอะป่าว อิอิ [ถ้าไปโทรตามกันได้เลยอะครับ]

อาทิตย์นี้ซ้อมตามสะดวกทุกท่าน อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ อิอิ เต้าทึงรออยู่555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host