"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณ JOB เช่นกันนะครับที่มาเล่นด้วยกัน ให้นึกว่าชา ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 8/5/2011 21:45

ผมคงต้องขอลดน้ำหนักก่อนนะครับ โดดไม่ค่อยขึ้นเลย...
เห็นน้องทอม โดด(หรือบิน)แล้วต้องยอมเลยครับ....  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้องป๊อก-กี้กับน้องป๊อบ-อาย เล่นดีมากครับ วิ่งกันน่ ...
JOB โพสต์เมื่อ 9/5/2011 08:17

น้าป่อง เค้าคือใครหรือครับ.. (ผมไม่ค่อยรู้จักคนในวงการบาสเท่าไหร)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เช้านี้ลุกไม่ไหวเลย แบกร่างกายอันบอบบางมาทำงาน เมื่อขาไปหมด...

ปล. จ๊อบครับ... ทอมอ่ะมันบินได้ครับ.. แต่ข้อเสีย (หรือข้อดี) คือ พอเจอหญิงแล้ว..
จะยิ่งบินสูงขึ้นอีก.... 5555555++++

เช้านี้ตื่นมาตกใจ.. โอ้ววววววววววววว.......
Lakers ตกรอบครับพี่น้อง.. แพ้ Dallas ไป 4-0 เกมส์
(ฝันสลายของโคบี้ ที่จะได้แชมป์ 3 สมัยติดแบบ Jordan พังลงสิ้น)

น้าป่อง เค้าคือใครหรือครับ.. (ผมไม่ค่อยรู้จักคนในวง ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 9/5/2011 09:19

แกเล่น อดีตการ์ดจ่ายทีมชาติอ่ะครับ แกจะอ้วนๆหน่อย ฉายาหมูอวกาศ ครับ

เช้านี้ลุกไม่ไหวเลย แบกร่างกายอันบอบบางมาทำงาน เมื่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 9/5/2011 09:21

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

เช้านี้ตื่นมาตกใจ.. โอ้ววววววววววววว.......
Lakers ตกรอบครั ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 9/5/2011 09:35

หมดกัน

แกเล่น อดีตการ์ดจ่ายทีมชาติอ่ะครับ แกจะอ้วนๆหน่อย ฉ ...
JOB โพสต์เมื่อ 9/5/2011 09:37

คล้ายๆพี่ป๊อปเรย แต่พี่ป๊อปคือ หมูบิน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องป๊อก-กี้กับน้องป๊อบ-อาย เล่นดีมากครับ วิ่งกันน่ ...
JOB โพสต์เมื่อ 9/5/2011 08:17

ผมยังอ่อนอยุ่คับ แต่จะพยายามเพื่อทีมคับ อิอิ

ป๊อปอายคับ08989139xxฝากตัวด้วยคับ
pop_eye โพสต์เมื่อ 8/5/2011 20:05

เดี๋ยวจัดให้ อิอิ [ว่าแต่สองตัวท้ายใบ้หวยใช่ป่าว] 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host