"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ครับ......เดี๋ยวจัดหนักให้ครับ
วันเสาร์ว่างัยกันบ้างครับ  ส่งข่าวกันบ้างนะ   กิ้ว กิ้ว ....... ...
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 23/6/2010 20:31

จัดหนักเนี้ยอาไรลุง
หล่ำๆ ไม่เอานะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดหนักเนี้ยอาไรลุง
หล่ำๆ ไม่เอานะ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 23/6/2010 21:06

อู้ยๆๆ ล่ำๆ ด้วย น้ำลายไหลอ่ะดิ ลุงออด หุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วานนี้ เงียบจังเลย
ลุงต้น ลุงปื้ด มาต่อกะเค้าหน่อย

วานนี้ เงียบจังเลย
ลุงต้น ลุงปื้ด มาต่อกะเค้าหน่อย
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 24/6/2010 18:48

เค้ามาต่อตูด แทนได้ปะ

หวัดดีคับ สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ บ้านอยู่อ่างทอง แต่ใกล้ อยุธยาครับ

หวัดดีคับ สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ บ้านอยู่อ่างทอง แต่ใกล้ อยุธยาครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kirakitti เมื่อ 24/6/2010 23:26

สวัสดีครับ ว่างๆ มามิตติ้งด้วยกันนะครับ
ในทีมยุดยา บางคนก็อยู่อ่างทองครับ

เค้ามาต่อตูด แทนได้ปะ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 24/6/2010 22:33

เหอๆๆ อย่าต่อใกล้มากนะ ขรี้เกียจเคลมประกัน หุหุ

หวัดดีคับ สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ บ้านอยู่อ่างทอง แต่ใกล้ อยุธยาครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kirakitti เมื่อ 24/6/2010 23:26

สวัสดี ครับ ยินดี ต้อนรับครับบ้านผมอยู่อ่างทองตรงวัดสนามชัย ครับ เด็กตลาด  คิคิ ....

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/10/2012 14:07 โดย GT_racing

ประชาสัมพันธ์ ครับ
เนื่องจากวันเสาร์ที่ 26 มิ.ย. 2553 จะมีพี่ๆ HCC โซนระยอง แวะมาเที่ยวอยุธยา
จึงขอเชิญชวน สมาชิกเก่าและใหม่ในพื้นที่อยุธยาและใกล้เคียงหรือที่สามารถมาเดินทางมาได้
ร่วมต้อนรับ ทำกิจกรรม ไหว้พระ ทำบุญและรับประทานอาหารกัน

โดยเราจะนัดกันที่ปั๊ม ปตท สายเอเชีย (เจ็ทเก่า) เวลา 07:00 (สำหรับคนที่สามารถมาได้ตั้งแต่เช้า)

หลังจากนั้นจะเดินทางไปรับประทานอาหารเช้ากันที่ร้าน บิ๊กบะหมี่ & สเต็ก (ก่อนถึงศูนย์ฮอนด้า สายเอเชีย)
แล้วเดินทางต่อไปไหว้พระกัน ส่วนสถานที่ วัดหรือโบราญสถานก็ตามกำหนดการของทางโซนระยองนะครับ

แผนที่จุดนัดพบครับ ปั๊มจะอยู่เลยนิคมอุตสาหกรรมไฮเทค ประมาณ 500 เมตร เราจะจอดรถรอที่ด้านหลังปั๊มนะครับ (จุดเติมลม)

สอบถามเส้นทาง
เตเต้ 081-4063609

ปล. รายละเอียด อาจเปลี่ยนแปลงตามสภาพการจราจรและกำหนดเวลานะครับ

อย่างดี ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host