"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยู่ยุดยาเหมือนกันครับ แถวๆซอยน้องแดงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ยุดยาเหมือนกันครับ แถวๆซอยน้องแดงครับ
ต้นฉบับโพสโดย Kaisuphan เมื่อ 22/6/2010 19:22

ยินดีต้อนรับครับ  ว่างแวะมาแนะนำตัวหน่อยนะ
ผมชื่อน้องต้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ยินดีต้อนรับครับ  ว่างแวะมาแนะนำตัวหน่อยนะ
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 22/6/2010 19:43

ผมก็ยุธยาครับ ชื่อน้องปืดครับ

ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 22/6/2010 19:43

ลุงต้นขายเครื่องเสียงรถคันแดงไปยัง
เหลืออะไรมั่ง แบ่งผมใช้มั่งดิ ราคามิตรภาพนะ

ที่ผมเหลือแต่ 03 ครับ ต้องรอถามอีกคน
เดี๋ยวเค้าคงมาตอบนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 22/6/2010 19:10

ค้าขายร่ำรวย ค้าขายร่ำรวย....

วันที่26ขอเข้าพื้นที่อยุธยาครับ
ออกเดินทางจากระยองตี4
คาดว่าจะถึงอยุธยา07.00น.
เพื่อทำบุญไหว้พระ9วัดครับ
และเที่ยวตลาดน้ำอโยธยาและ
ออกเดินทางตอนบ่าย13.00น.
ไปทุ่งดอกกระเจียว จ.ชัยภุมิครับ

ยินดีต้อนรับสู่ยุดยาครับ

ที่ผมเหลือแต่ 03 ครับ ต้องรอถามอีกคน
เดี๋ยวเค้าคงมาตอบนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 22/6/2010 19:10

ผมมีคับ ZX  03  typeZ จัดไปคับ
ขอที่อยู่ด้วยคับ
เดียวทางทีมงานจะจัดส่งไปให้

มี โปรโมชั่้น ครับ มาที่ Meeting ที ยุดยา เบียร์   3 ขวด จัดไป คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 22/6/2010 16:50

อย่างดีคับ
เดี่ยวให้พี่ต้นซดคนเดียว
รับรองยาวเลยคับ

ต้นฉบับโพสโดย Kaisuphan เมื่อ 22/6/2010 19:22

หวัดดีคับ
ชื่อน้องออดนะคับ
city typeZ
อยู่หน้าอาชีวะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host