"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับทีมงานคุณภาำพ ครับ ว่าแต่
ลุงโอ  เครื่องเสียงอย่างดี  
ลุงเจ๋ง  รถอย่างแหล่ม เลย ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 21/6/2010 17:18

จารย์ๆ เรื่องตาหวานเปงงัยมั่ง รบกวนหน่อยนะ
พอดี ป๋ม เหลือแต่ของ 03 หนึ่งคู่
เพราะขายไปแระ หนึ่งคู่ ไว้ว่างๆ จะเอาไปเข้ากองทุนเด้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตาหวาน ขายเค้าสิ อยากได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 22/6/2010 11:23

ขายได้ครับ ทำไว้ขายอยู่แล้ว คิ้วเป็นงานดิบนะครับ
ราคาก็ คู่ละสามร้อย ทั้ง 03 และ ZX ไม่รวมค่าส่งฮับ

ว่าแต่ว่า ป๋มอยากอุดหนุนพักแขนจัง สวยดี ดูหรูขึ้นเลยนะครับ

ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 22/6/2010 11:23

มี โปรโมชั่้น ครับ มาที่ Meeting ที ยุดยา เบียร์   3 ขวด จัดไป คิคิ

รบกวนหน่อยคับ ไม่รู้ว่าคิ้วตาหวานยังมีอยู่ป่าวคับกำลังตาหาอยู่คับ  HCC แพร่คับ

รบกวนหน่อยคับ ไม่รู้ว่าคิ้วตาหวานยังมีอยู่ป่าวคับกำลังตาหาอยู่คับ  HCC แพร่คับ ...
ต้นฉบับโพสโดย AOME เมื่อ 22/6/2010 17:24

ไม่ทราบว่ารถรุ่นอารายครับ

รบกวนหน่อยคับ ไม่รู้ว่าคิ้วตาหวานยังมีอยู่ป่าวคับกำลังตาหาอยู่คับ  HCC แพร่คับ ...
ต้นฉบับโพสโดย AOME เมื่อ 22/6/2010 17:24

ขอรายละเอียดนิสนุง ลุง
ต้่องการ รุ่นไหน ?   ครับ
เรืองหวานพอหาได้ เช่น เบียร์หวาน   คิคิ

CITY ZX  คับ

CITY ZX  คับ
ต้นฉบับโพสโดย AOME เมื่อ 22/6/2010 18:52

ที่ผมเหลือแต่ 03 ครับ ต้องรอถามอีกคน
เดี๋ยวเค้าคงมาตอบนะครับ

มี โปรโมชั่้น ครับ มาที่ Meeting ที ยุดยา เบียร์   3 ขวด จัดไป คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 22/6/2010 16:50

ไปทีรัย เห็นเล่นกันยาว เกิน 3 ทุกทีเลย เอิ้กๆๆๆๆ มาววววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host