"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์นี้กี่โมงครับ บ่าย 2 หลอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากแข่งแร้วววววว.  ม่ายงั้นจะเริ่มหมดไฟแล้วนา

วันอาทิตย์นี้กี่โมงครับ บ่าย 2 หลอครับ ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 3/5/2011 23:04

ใช่คับ บ่ายสองเปนต้นไปคับ ท่าทรายอารีน่า เมืองธุรกิจบัณฑิต ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากแข่งแร้วววววว.  ม่ายงั้นจะเริ่มหมดไฟแล้วนา ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 3/5/2011 23:29

แข่งเป่ากบพลางๆน่ะลุกพี่ป๊อป

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/5/2011 16:06 โดย JOB

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/5/2011 15:19 โดย JOB

สมัครไว้ตั้งนานแล้ว เพิ่งมีโอกาสได้เข้ามาดู เห็นมีเล่นบาสกันด้วย
อยากไปเล่นด้วยคนอ่ะครับ ต้องทำยังงัยบ้าง ....ยังรับสมาชิกใหม่อยู่หรือปล่าวครับ
ชื่อ จ๊อบ ครับ

สวัสดีครับ คุณ Job
พวกเรายินดีและต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน อย่างไรแล้วคอยติดตามในบอร์ดนี้นะครับ
เพราะเราจะคุยและสนทนากันบนเว็บบ่อยมาก และมีกิจกรรมเล่นบาสเป็นระยะๆ...
โดยพวกเรานักบาส HCC จะไปซ้อมบาสกันประจำที่่ สนามโรงยิมท่าทราย ทุกวันอาทิตย์
หรืออย่างน้อยก็เดือนละ 2 ครั้ง... ตั้งแต่เวลาบ่าย 2 โมงถึง 5-6 โมงเย็นเป็นประจำ
หรือมีโอกาส...

แล้วมาเจอกันนะครับ
แมน

อย่าลืมเชียร์บาส NBA กันนะ ตอนนี้เข้ารอบ Playoff แล้วครับ...
หรือติดตามกันได้ที่ www.nba.com หรือ http://www.tbas.in.th/board/foru ... p;extra=&page=1

ตอนนี้เอาของขาวๆ มาฝากกันก่อนนะ อิอิ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ผมเชียร์ Heat ก็เพราะแบบนี้แหล่ะ

สวัสดีครับ คุณ Job
พวกเรายินดีและต้อนรับสมาชิกใหม่ทุก ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 4/5/2011 23:36

คุณแมน และ HCC Basketball ขอบคุณมากครับ
ถ้าอาทิตย์นี้เล่นกัน ขอไปแจมด้วยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host