"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด GT_racing เมื่อ 21/6/2010 15:49

ขอแนะนำ สมาชิกใหม่ฮับ นอกรอบวันศุกร์ที่ผ่านมา เพื่อนที่ทำงาน ชวนมาด้วยกัน
ขออนุญาต ลงในกระทู้โซน นะครับ รูปมีน้อย

คันแรก พี่เค้าชื่อ โอ ฮับ

คันต่อมา ชื่อ เจ๋ง ฮับ

ทีมงาน เจ้าพระยา

ขอลงไว้แค่นี้ก่อนนะ รูปส่วนใหญ่ ถ่ายไม่ค่อยดี มืดด้วยเบลอด้วย
ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับครับพี่โอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับครับพี่โอ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 21/6/2010 15:59

ลุงครับ
ผมนึกหน้าลุงไม่ออก ครับ !!!!

ว่าง ๆๆ แวะมามิสสะติ้งที่ยุดยาบ้างนะครับ

สวัสดีครับ  ยามเย็น หลังจากเสร็จภาระกิจงานหลัก
เมื่อ ตะกี้ไป หาหมอฟันมาโดนไป  1 ซี่ ฟันกราม  

คราวนี้ ไม่กรามแล้ว  คิคิ

ยินดีต้อนรับทีมงานคุณภาำพ ครับ ว่าแต่
ลุงโอ  เครื่องเสียงอย่างดี  
ลุงเจ๋ง  รถอย่างแหล่ม เลย ครับ

สวยๆท้างน้านๆๆๆๆ

รอดูรุูปอีกนะครับ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะคะ  มาต้อนรับช้าแต่ก็มาน้ะ

แก้ไขล่าสุด nuaod เมื่อ 22/6/2010 07:42

หวัดดีตอนเช้าคับพี่น้อง
เดี่ยวรูปเดียวตอนเย็นได้ชมครับ
(ภาพมันมืดงะคับ  เอารูปเดี่ยวผมลงก่อนได้ปะคับ)

หวัดดีตอนเช้าคับพี่น้อง
เดี่ยวรูปเดียวตอนเย็นได้ชมครับ
(ภาพมันมืดงะคับ  เอารูปเดี่ยวผมลงก่อนได้ปะคับ) ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 22/6/2010 07:39

เสียดายข้าวเช้าอ่ะ.......หุหุ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host