"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวนรถไฟ 0630-0830
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว๊า แย่จังผมออกเวรตอนเช้า T-T ทำงานอยู่ใกล้ๆด้วยน่ะเนี่ย อดเรย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/4/2011 22:08 โดย wengrod

รายงานตัวคราบ  ล่าสุดไปวิ่งมา  วิ่งได้แค่5นาที ตะคริว ...
kaesure โพสต์เมื่อ 25/4/2011 09:15

ไม่อยากเชื่อว่า ผู้หมวดเก้ ของพวกเราจะหมดแรงได้ขนาดนี้... อิอิ

แจ้งข่าวพ่อของโอ๋แฟนกัปตันแมนเสียแล้วนะครับ น่าจะเ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 26/4/2011 22:49

สวัสดีครับ
ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันร่วมทำบุญให้กับคุณพ่อเกรียงศักดิ์ สีวังคำ (พ่อโอ๋)
และขอให้ผลบุญนี้กลับไปถึงทุกท่าน ให้งานการเจริญรุ่งเรือง สุขภาพแข็งแรง
ชีวิตมีแต่ความสุขและพบแต่สิ่งดีๆ ครับ

ขอบคุณอีกรอบ
แมน

เล่นกันวันไหนบอกผมด้วยน่ะครับ เมลล์แจ้งก้อได้น่ะคร ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 28/4/2011 20:59

สวัสดีครับ (สมาชิกใหม่)
พวกเรายินดีและต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน อย่างไรแล้วคอยติดตามในบอร์ดนี้นะครับ
เพราะเราจะคุยและสนทนากันบนเว็บบ่อยมาก และมีกิจกรรมเล่นบาสเป็นระยะๆ...
โดยพวกเรานักบาส HCC จะไปซ้อมบาสกันประจำที่่ สนามโรงยิมท่าทราย ทุกวันอาทิตย์
หรืออย่างน้อยก็เดือนละ 2 ครั้ง... ตั้งแต่เวลาบ่าย 2 โมงถึง 5-6 โมงเย็นเป็นประจำ
หรือมีโอกาส...

แล้วมาเจอกันนะครับ
แมน

เรียนทุกท่าน
ผมหายหน้าไป 2 อาทิตย์ก็ขอโทษด้วยนะครับ
เพราะจากที่ได้ทราบกันเบื้องต้นแล้ว คือพ่อโอ๋เสียแล้ว.. (และขอบคุณสำหรับซองทำบุญจากทุกท่าน)
ตอนนี้เรื่องราวและเวลาก็ผ่านพ้นมาเรียบร้อยแล้ว..

ได้เวลาที่ฟ้าเปิดและพระอาทิตย์กลับมาขึ้นใหม่แล้ว...
พวกเรานักบาสชาว HCC เตรียมตัวกลับมาคึกคักกันอีกครั้งนะครับ...
ด้วยการจัดหนัก "วันอาทิตย์ที่ 8 พค. นี้" เรามาวิ่งกันให้ระเบิดที่ท่าทรายกันครับ

ปล. ตอนนี้มีขอสปอนเซอร์ที่ ศูนย์รถฮอนด้าไปแล้ว แต่เค้าขอโครงการและรายละเอียด
ซึ่งเดียวผมจะรีบทำให้ และไปเสนอเค้าให้ใหม่ รวมทั้งอาจพิมพ์แจกทุกท่าน
แล้วช่วยรบกวนไปขอสปอนเซอร์จากศูนย์รถฮอนด้า หรือสปอนเซอร์ที่ท่านรู้จัก

ขอบคุณครับ
แมน

สวัสดีครับ
ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันร่วมทำบุญให้ก ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/5/2011 16:29

สาธุ

อาทิตย์นี้น่าจะมันส์ อิอิ

เยอะเนอะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host