"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับลุง ๆๆ
เตเต้คุงมารายงานตัวครับ  งานชุกเหลือเกิน ตอนนี้  เดินสายตลอด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกาศ
หวัดดีคับพี่น้องโชนยุดยาทุกท่านคับ
ศุกร์นี้มีมิสติ้งคับ
ขอเชิญพี่น้องชาวยุดยาทุกท่านคับทั้งสมา ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 17/6/2010 07:26

เดี๋ยวล้างท้องรอ  มีของฟรีอีกแระชอบชอบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับพี่น้อง เร็วๆนี้อาจได้ลงไปเยี่ยมพี่น้องนะทุกคนนะ

สบายดีกันปะ อย่านอนดึกเด้อ เด๊ยวตื่นมาดูบอ ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 16/6/2010 14:54

เป็นไงพี่ดิส เมื่อคืนได้ดูป่าวกระทิงไม่มีเขี้ยว

เป็นไงพี่ดิส เมื่อคืนได้ดูป่าวกระทิงไม่มีเขี้ยว
ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 17/6/2010 11:04

โอ้ว ลุงศักดิ์ ประโยคนี้ช่างเฉือนหัวจัยป๋มเสียเกิน ศ้าวๆๆๆ

ประกาศ
หวัดดีคับพี่น้องโชนยุดยาทุกท่านคับ
ศุกร์นี้มีมิสติ้งคับ
ขอเชิญพี่น้องชาวยุดยาทุกท่านคับทั้งสมา ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 17/6/2010 07:26

รับแซบครับ  
พี่น้องยุดยาและใกล้เคียงทั้งใหม่และเก่าเชิญนะครับ  ของฟรีอีกแล้ว  อิอิ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

จัดไป อย่างดี ครับ

หวัดดีตอนเช้าครับ พี่น้อง อิอิ น้องใหม่ไม่ค่อยได้มาเยี่ยม..

หวาดดียามเช้าฮับ
วันนี้ร้อนคอดๆ เลย

หวัดดีตอนเช้าครับ พี่น้อง อิอิ น้องใหม่ไม่ค่อยได้มาเยี่ยม..
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 18/6/2010 08:01

หายไปนานอย่างนี้ ต้องรับน้องใหม่ซะแระ

เดี๋ยวให้ลุงออดสอยซะเลย หุหุ

ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 18/6/2010 08:01

หวัดดีครับ หายไปนานเลยนะ  รู้ไหมเขาคิดถึง..........
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host