"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่มีสติ๊กเกอร์ไปร่วมด้วยได้เปล่า อยู่บางปะิอิน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด nuaod เมื่อ 15/6/2010 21:54
ไม่มีสติ๊กเกอร์ไปร่วมด้วยได้เปล่า อยู่บางปะิอิน
ต้นฉบับโพสโดย chat2766 เมื่อ 15/6/2010 21:08

หวัดดีคับ
ได้อยู่แล้วคับ คนไทยหัวใจเดี่ยวกัน
คนในคลับเหมื่อนกันคั้บพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับ ครับทีม ระยอง .......จัดไปอย่างดี
ไป 9 วัดที่จริงใช้เวลาไม่นานครับ แต่จะเหนื่อยเพราะแดดร้อนมาก ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 15/6/2010 19:06

จิงดิลุงเต้เดี่ยวให้พี่ต้นนอน
แล้วให้ลุงป๋องเป่าเที่ยน
สุขสันต์วันเกิดนะคับ
ศุกร์นี้ต้องฉลองกันหน่อยแล้ว
ไม่มีอาไรให้มีแต่ใจดวงน้อยๆให้เต้เก็บเอาไว้ก็แล้วกัน
(รักนะแต่ไม่แสดงออก)

ถึงอยุธยาวันที่26 มิ.ย.53 เวลา 07.00น.
ไหว้พระ 9 วัด ที่อยุธยา กิจกรรมดีที่ทำได้ก็น่าจะทำ

ก่อนออกเดินทางไปที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 15/6/2010 15:41

จัดไปคับพี่

หวัดดีคับ ไม่ได้เข้ามาพุดคุยซะนานยังซุ่มดูอยู่คับ ตอนนี้กำลังเตรียมตัวเป็นคุณพ่อคับเลยไม่ค่อยมีเวลาไปไหนมาไหน คงไม่
ว่ากันนะครับ

พาไปไมเคิล ไปด้วยได้ไหมครับ เป็นห่วง ไมเคิล

ต้นฉบับโพสโดย chat2766 เมื่อ 15/6/2010 21:08

ยินดีต้อนรับฮับ ว่างๆ เข้ามาพูดคุยในกระทู้นี้กันนะครับ

จิงดิลุงเต้เดี่ยวให้พี่ต้นนอน
แล้วให้ลุงป๋องเป่าเที่ยน
สุขสันต์วันเกิดนะคับ
ศุกร์นี้ต้องฉลองกันหน่อย ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 15/6/2010 21:58

ออกขนาดนี้ ยังบอกว่าไม่แสดงออกอีกเหรอ....... หุหุ

หวัดดีคับ ไม่ได้เข้ามาพุดคุยซะนานยังซุ่มดูอยู่คับ ตอนนี้กำลังเตรียมตัวเป็นคุณพ่อคับเลยไม่ค่อยมีเวลาไป ...
ต้นฉบับโพสโดย bonbonbon เมื่อ 15/6/2010 22:19

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ว่างๆ เจอกันนะฮับ

ยินดีต้อนรับ ครับทีม ระยอง .......จัดไปอย่างดี
ไป 9 วัดที่จริงใช้เวลาไม่นานครับ แต่จะเหนื่อยเพราะแดดร้อนมาก ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 15/6/2010 19:06

โอ้วๆๆ เบริ์ดเดย์นะฮับ จารย์เต้
ยังงัย ศุกร์นี้เจอกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host