"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทิทตย์นี้มีใครไปท่าทรายหรือเปล่าครับ..
แต่รู้สึกจ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 8/4/2011 11:40

ถ้ามีคนไปอาจจะไปด้วยนะคราบ

พอดีตอนนั้นที่ผมถามเรื่องอ่นเครื่องกะทีมนั้นยังสนใจกานอยู่ไหมคราบ จาได้ไปติดต่อให้คราบ หาอารายเล่นกานดีกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้ฝั่งตรงข้าม Office ผม.. มีเปิดใหม่ตึกสีชมพู อิอิ.. ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 8/4/2011 11:39

ฟ้องพี่โอ๋ พี่แมน แกตายแน่!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์ นี้กลับต่างจังหวัดครับ.....

ถ้ามีคนไปอาจจะไปด้วยนะคราบ

พอดีตอนนั้นที่ผมถามเรื ...
beeroff โพสต์เมื่อ 8/4/2011 14:01

ทีมอะไรขออุ่นเครื่องด้วยนะครับ จำไม่ได้.. แต่เบียร์ลองถามเค้าหน่อยว่าเล่นที่ไหน..
ยังไง 2 เส้า หรือ 4 เส้า .. ค่าใช้จ่าย.. เพราะคิดว่าเราขอไปเป็นแขกรับเชิญนะ
บ่ ได้เป็นแม่งานใหญ๋ อิอิ

อาทิตย์นี้กับอาทิตย์หน้า.. คาดว่าพักดีกว่าครับ .. ฟันธงไปเลย
เพราะส่วนมากกลับไปเที่ยวกับครอบครัวกันหมดครับ

และขอให้มีความสุขทุกคนนะครับ... ไปและกลับมาอย่างปลอดภัยครับ

ปล. ฝากถึงทุกท่าน เครื่องคอมฯ เฮียเว้งเสีย.. เลยไม่ได้มาเว็บบอร์ดนะครับ

มะวานนัดแรก แพ้ไป นิสหน่อย เซงนิสหน่อย อิอิ

ทีมอะไรขออุ่นเครื่องด้วยนะครับ จำไม่ได้.. แต่เบียร์ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 9/4/2011 23:02

อุ่นเครื่อง ขำๆ กานที่ TOT ครับ ไม่ได้จัดเป็นรายการอะไรมากมายครับ

นัดแรกแพ้ไป 32-29
นัดที่สองแพ้อีก 45-44
เซงแท้...................................

มาแว๋ววววววว ครับ อิอิ เข้ามาอ่านดูแล้วจัดไปครับ ทุกรายการ 555

สงกรานต์นี้เที่ยวให้สนุกๆกันทุกคนนะครับ ส่วนคนไม่ได้หยุดก็ให้สนุกกับการทำงานนะครับเช่นเคย เฮงๆรวยๆ เว้งๆ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host