"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ง้า.........
ไฟรูปเครื่องมันโชว์ทำงัยดีหว่า
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 14/6/2010 14:46

งานงอกแระลุง คันไหน น้องตี้ป่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทีมงานคุณภาััีำพ
เรื่อง คิ้วตาหวาน
ตอนนี้คิ้วตาหวานอยู่ที่้เต้ 4  ชุดครับ   04   2 ชุด ZX 2 ชุด
และได้ทำกา ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 11/6/2010 09:36

จารย์เต้ ที่ผม มีอีก 2 ชุด ของ 03 ฮับ
ตั้งกระทู้ขายเลยดีไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จารย์เต้ ที่ผม มีอีก 2 ชุด ของ 03 ฮับ
ตั้งกระทู้ขายเลยดีไหม
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 14/6/2010 15:12

จัดไปครับ เพื่อเป็นน้ำชาในวันศุกร์ ได้ทำงานลิ่น ๆๆ ครับ

รายงานตัวด้วยคน
พักนี้ไม่ค่อยมีใครเข้ามาเลยไปไหนกันหมด
ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 14/6/2010 11:40

ผมติดเดินแบบนิดหน่อยครับ งานเข้าง่ะครับ

ง้า.........
ไฟรูปเครื่องมันโชว์ทำงัยดีหว่า
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 14/6/2010 14:46

อาการมันเป็นอย่างไร ครับ ลุง .....
ไฟตัวไหนเตือน ครับ

วันที่26มิ.ย.53จะไปเยือนชาวอยุธยาครับ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 14/6/2010 12:44

ยินดีเลยครับ พีีพี่ ชาวอยุํธยายินดีต้อนรับครับ .....

จัดไปครับ เพื่อเป็นน้ำชาในวันศุกร์ ได้ทำงานลิ่น ๆๆ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 14/6/2010 15:34

ว้าวๆๆๆๆ ศุกร์นี้มีดริ้งอีกแว้ว....

งานงอกแระลุง คันไหน น้องตี้ป่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 14/6/2010 15:07

หวัดดีตอนเช้าๆครับ
ไฟมันโชว์ตอนวิ่งGASครับ สงสัยต้องกลับไปจูนใหม่
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

อาการมันเป็นอย่างไร ครับ ลุง .....
ไฟตัวไหนเตือน ครับ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 14/6/2010 15:36

ไฟรูปเครื่องมันโชว์ครับ ตอนวิ่งGASเลยเอาไปเช็คที่อู่แถวคลอง 3 เขาเอาเครื่องมาเสียบเช็ค กดๆๆดู
บอกว่าเครื่องยนต์ปรกติเลยลบตัวที่มันโชว์ให้ แต่วิ่ง Gas มันยังขึ้นอยู่ สงสัยต้องกลับไปจูน Gas ใหม่
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

อืม .....อย่างดีครับ ลุง
สวัสดียามเช้าครับ พี่น้อง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host