"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ข้อเท้าพลิก เมื่อวาน จบล่ะครับ
สู้ๆ HCC ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 1/4/2011 09:11

เวรกำ อีกแล้ว.. กำลังนั่งอ่านมาดีๆ มาเจอหน้าสุดท้าย ... อดอีก...

หายเร็วๆ แล้วกันนะครับ...
(ขาดทั้งแวน ขาดทั้งทอม.. )
แต่พวกเราสู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับทุกท่าน
ตอนนี้ผมกลับมาจากไปทำงาน ตจว. ตั้งแต่วันอังคารที่ผ่านมา...
แต่ก็มีคุยทางโทรศัพท์กับเฮีย และอีก 3 ทีมที่จะแข่งเรียบร้อยแล้ว
ทุกอย่างก็รอเวลา วันอาทิตย์นี้แข่งเพื่อเชื่อมสัมพันธ์กับคลับอื่นๆ
พวกเราก็เล่นกันให้สนุกเต็มที่นะครับ ...

ยังมีบางสิ่งที่ต้องรบกวนอีกคือ...
1. ลูกบาส ใครมีลูกบาสหนังก็ติดท้ายรถไปกันด้วยนะครับ
2. ป้อปอาย ฝากติดตามเรื่องกรรมการให้ด้วยนะครับ
3. เบียร์ ช่วยเอาอุปกรณ์โต๊ะกรรมการมาให้ด้วยนะครับ
4. เบียร์ ช่วยพิมพ์แผ่นลงคะแนน (สกอร์ชีต) มาให้ด้วยนะครับ
(แต่เดียวผมจะพิมพ์ไปให้ด้วย .. ถ้าหากหาไฟล์เจอ เพราะหาไม่เจอ)
5. อยากให้ทุกท่านมาถึงสัก 9.00น. เพื่อช่วยกันเตรียมสถานที่
6. ทอม ฝากโทรเช็คกับทีมท่าพระอาทิตย์กับสนามอีกทีนะครับ
7. ผม โทรเช็คกับทาง True, ปูนซิเมนต์ไทย เพื่อคอนเฟิร์มอีกรอบ

นอกนั้นก็เตรียมใจ เตรียมกาย มาเล่นกันให้มันไปเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมจะนั่งรถเมล์ไปคับ เนื่องจากประหยัดค่าน้ามมัน อิอิ ปล.อยากติดรถใครบ้างจัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ป๊อปติดรถไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หายไวๆคับทอมและแวน HCC สุ้ต่อไป

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/4/2011 08:31 โดย beeroff
สวัสดีครับทุกท่าน
ตอนนี้ผมกลับมาจากไปทำงาน ตจว. ตั้ง ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 1/4/2011 19:44

รับทราบทุกกรณีครับ

ทั้งอุปกรณ์สนาม และ ลูกบาส แต่ลมมานอ่อนแล้วน่ะครับ เลยรบกวนใครมีที่สูบลม ติดมาด้วยนะครับ.

ผมจะนั่งรถเมล์ไปคับ เนื่องจากประหยัดค่าน้ามมัน อิอิ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 1/4/2011 21:11

ีไม่รุรถเบียไปกี่คน เด๋วรอคอนเฟริมอีกที แล้วโทรไปนะจร้า เผื่อไปด้วยกานได้ งาบๆ

ปล.พี้ป็อป อย่าลืมเป๋าหนูนะ ย้ำอีกที

คิดถึง HCC ทุกท่านเลย อยากไปเล่นบาสด้วยจังเลย

ผมจะนั่งรถเมล์ไปคับ เนื่องจากประหยัดค่าน้ามมัน อิอิ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 1/4/2011 21:11

ขี้เหนียวอีกละพี่หน้า วัววววววววว

ข้อเท้าพลิก เมื่อวาน จบล่ะครับ
สู้ๆ HCC ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 1/4/2011 09:11

หายไวไว ตาแวน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/4/2011 08:31 โดย beeroff

รับทราบทุกกรณี ...
beeroff โพสต์เมื่อ 2/4/2011 08:30

ถ้าติดไปด้วยได้ ขอบคุณหลายๆคับ

ขี้เหนียวอีกละพี่หน้า วัววววววววว ...
pey17 โพสต์เมื่อ 2/4/2011 12:59

เค้าเรียกประหยัดไว้ก่อน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host