"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ระวังคืนนี้ จะมีอะไรหวาดเสียว แถวหน้าอาชีวะ นะ
ต้นฉบับโพสโดย tipnil เมื่อ 4/6/2010 17:31

หวาดดีครับ พี่ทิพย์ ว่างๆ มานั่งดูรถดริฟท์ด้วยกานนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่างๆก็มาเที่ยวกันนะ โทรแจ้งล่วงหน้าก่อนจะให้รถไปดันดินสำหรับกางเต้นท์ ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 4/6/2010 13:05

ไปด้วยน๊าาาา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

4151# GT_racing [/]

ขอโทษที วันนี้ทำงานนนนนน.....

แก้ไขล่าสุด nuaod เมื่อ 5/6/2010 08:38

หวัดดีคับพี่น้อง
เนื่องจากเมื่อวันศุกร์เรามีมิ้สติ้งเล็กๆ
ผมเลยเอารูปมาให้ชมคับ

เริ่มด้วย

city เปลี่ยนไปของลุงศักดิ์คับ

ตามมาด้วยลุงต้นสุดหล่อ
(สุดที่รักของผมครับ)

แล้วมหาป๋อง(สับขาหลอก)ก็ตามมาคับ

ทีมงานคุณภาพคับ

มีการติดไฟตัดหมอกลุงศักด้วยคับ
แต่กล้องยังไม่มี เลยไม่ได้ถ่ายมาให้ดูครับ
สำหรับสมาชิกท่านใดสนใจเปลี่ยนสีไฟตัดหมอก
ติดต่อได้ครับเรามีทีมงานคุณภาพอยู่(ฟรีคับ)
สนับสนุนโดยจารย์เตเต้คับ

ไปด้วยน๊าาาา
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 4/6/2010 18:33

มีเต้นยัง ถ้าไม่มียืมพี่ออดได้น้า  พี่ออดมีเยอะแกนอนนอกบ้านบ่อย

มีเต้นยัง ถ้าไม่มียืมพี่ออดได้น้า  พี่ออดมีเยอะแกนอนนอกบ้านบ่อย
ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 5/6/2010 12:11

ก็เหลือแต่เต้นที่เรา 2 คน
นอนกอดกันวันนั้นไง

หวัดดีวันอาทิย์ครับ
หายไปไหนกันหมดเนี้ย
โว้ๆๆๆๆโวๆๆๆๆโว้ๆๆๆๆๆๆเย้ๆๆๆ
มีคัยอยู่ไหม

สงสัยระดับ L กอ ฮอ ของตากล้องยังไม่ถึง
แต่ละรูป อาการมือสั่นมันฟ้อง

ก็เหลือแต่เต้นที่เรา 2 คน
นอนกอดกันวันนั้นไง
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 6/6/2010 08:17

หัวจัยจะ Y

ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 5/6/2010 12:11

มีแระ แต่ไม่ค่อยได้ใช้เลย
เพราะส่วนใหญ่ ชอบไปนอนห้องแอร์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host