"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รับทราบครับ สนามที่ดอนเมืองไม่ว่างเหรอครับ พี่แมน ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 23/3/2011 13:12

เค้าซ่อมเสจแล้ว ท่าทรายอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามนิดนึงครับ

พอดีมีคนรุจักกัน เค้ามาขอซ้อมทีม ซ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 23/3/2011 15:10

ว่างและยินดีเสมอ ถ้าเปนบาส อิอิ ผมคนนึงว่างคับไปคับอยากเล่นคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามนิดนึงครับ

พอดีมีคนรุจักกัน เค้ามาขอซ้อมทีม ซ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 23/3/2011 15:10

ถ้าวันที่ 3 จะเล่น 4 เส้า .. วันที่ 2 ของดดีกว่าครับ เพราะมันติดกัน
และบางคนในตำแหน่งเราอาจจะเรียกมาไม่สะดวกนักครับ...
แต่หากเป็นสัปดาห์อื่นๆ ก็แล้วแต่สมาชิก ...

เค้าซ่อมเสจแล้ว ท่าทรายอ่ะ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 23/3/2011 17:01

ท่าทราย มาแล้วได้เหยื่อ... มากันบ่อยๆ นะจ้าาาาาาาา

ท่าทราย มาแล้วได้เหยื่อ... มากันบ่อยๆ นะจ้าาาาาาาา ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 23/3/2011 21:36

เอาเหยื่อ ไปตกปลาหรอคับพี่แมน

ทำไงดี สนามยังหาไม่ได้ แต่ทีมครบหมดแล้วววววววววววว

ปวดหัวแทนจิงๆ

ผมอยากเล่นบาสครับพี่น้อง T__T

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host