"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งกลับมาเด๋วจัดให้นะ
pop_eye โพสต์เมื่อ 20/3/2011 12:46

ขอบคุณมากครับ

แจ้งทุกท่าน
ตอนนี้รายการ 4 เส้า ได้ทีมครบแล้วนะครับ
1. ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 20/3/2011 13:21

เด่วจะลองติดต่อที่อื่นให้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นักบาส HCC ตอนนี้เหลือใครบ้างหนอ เงอะๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากซ้อมด้วยกันบ้างไรบ้างจังเรย คุคุ

ยังอยู่นะครับ....5555

พอดีช่วงนี้แป้นบาสของท่าทรายที่เก็บตัวของเราพังไปแล้ว..
ตอนนี้รบกวนนักบาสทุกท่าน เก็บตัวตามสำนักสงฆ์กันไปก่อนนะครับ
เดียวค่อยกลับมารวมตัวกันอีกที...

เข้าป่าฝึกวิชาดีกว่าตู กลับออกมาเคราคงยาวน่าดูชม

ด้านล่างนี้คือ จม. เชิญทีม True และ ปูนซิเมนต์ไทย ส่วนทีมพระอาทิตย์
น้องทอมของเราติดต่อให้... ทุกท่านอ่านรายละเอียดได้ ขาดตกตรงไหนบอกกันด้วยครับ
และได้รับการตอบรับกลับมาแล้ว เหลือแต่เรื่องสนามเท่านั้นครับ

รายละเอียดการแข่ง 4 เส้า (เบื้องต้นดังนี้)
1. แข่งแบบพบกันหมด 4 ทีม ก็ 6 นัด
2. เอาคะแนนอันดับ 1 และ 2 มาแข่งอีกรอบ เพื่อให้ได้อันดับ 1 และ 2
3. เอาคะแนนอันดับ 3 และ 4 มาแข่งอีกรอบ เพื่อให้ได้อันดับ 3 และ 4
4. ค่าสมัครทีมละ 1500 บาท นักกีฬาทีมละ 15 คน ก็ตกคนละ 100 บาท
5. มีรางวัลถ้วยขนาดสูงให้กับทีมอันดับที่ 1 เท่านั้น
6. เล่นกัน 4 ควอเตอร์ ควอเตอร์ละ 10 นาที (คิดว่าจะปล่อยเวลาไหลแต่
จะหยุดเฉพาะ 2 นาทีสุดท้าย) เพราะคู่นึงอยากให้ไม่เกิน 1 ชม (จริงๆ ต้อง
แค่ 50 นาทีต่อคู่ และเหลืออีก 10 นาที ก็ให้คู่ต่อไปมาวอร์มร่างกาย)
7. วันและเวลาการจัดครั้งนี้ วันอาทิตย์ที่ 3 เมษายน 54 เวลาตั้งแต่ 10.00-18.00น.
(8 ชั่วโมง 8 แมตช์) คู่แรกต้องเริ่ม 10.00น. ตรง
8. ทุกทีมมาพร้อมกัน 9.30น. จับสลากอันดับการเล่นก่อนหลังพร้อมกัน (เสมอภาค)
9. กรรมการจ้างมาจาก กองทัพบก 4 ท่าน (ในสนาม 2 คน, โต๊ะ 1 คน สำรองอีก 1 คน)
10. นักกีฬาแต่ละทีมเป็นสมาชิกของคลับหรือทีม เล่นเพื่อการกระชับมิตร
เน้นสนุกสนาน ไม่มีทะเลาะวิวาท มีแต่รักกันๆ แต่หากทีมใดมีอดีตหรือนักกีฬาจะเล่น
ก็ตามสะดวก แต่อย่าให้ถึงกับดึงมาเพื่อแชมป์ เพราะไม่ได้มีรางวัลอะไร และเน้นสามัคคี
11. อุปกรณ์ใช้ในการแข่งขัน เช่น ป้ายคะแนน หรือกริ่ง ทางทีม HCC รับจัดมาให้

เบื้องต้นมีเท่านี้ครับ.. แต่ที่จะรบกวนถามคือเสื้อแต่ทีมสีอะไรบ้างครับ
1. ทีม HCC สีขาว
2. ทีมพระอาทิตย์ สีส้ม
3. ทีม True (ยังไม่ทราบ)
4. ทีมปูนซิเมนต์ไทย (แดง)

ผมรบกวนคุณอ๊อด
1. ส่งเมล์นี้แจ้งทีมปูนซิเมนต์ให้หน่อยนะครับ หรือหากมีเบอร์โทร
ผมขอเบอร์เพื่อติดต่ออีกทีก็ได้ครับ...
2. เรื่องสีเสื้อ ช่วยแจ้งให้หน่อยนะครับ
3. หากมีสนามไม่แพงจะแนะนำก็บอกทีนะครับ ตอนนี้กลัวเรื่องหาสนามไม่ได้

ขอบคุณครับ
แมน

พวกเราช่วยคิดเรื่องสนามทีครับ แต่วันคงไม่เลื่อนครับ... เดียวเลื่อนแล้วจะติดสงกรานต์

ปล. เช้าตี 5 วันนี้ ตื่นมาจะอาบน้ำไปทำงานแต่... ฝนตกหนักหยั่งกับพายุ...

ผมรอฝนซา จะไปทำงาน 7-19 กลับไปแข่งบาสที่นคร แหล่มๆ เมษา มีแมตแข่ง แหล่มๆ

พอดีช่วงนี้แป้นบาสของท่าทรายที่เก็บตัวของเราพังไปแ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 22/3/2011 13:59

รับทราบครับ สนามที่ดอนเมืองไม่ว่างเหรอครับ พี่แมน

สอบถามนิดนึงครับ

พอดีมีคนรุจักกัน เค้ามาขอซ้อมทีม ซึ่งวันที่เค้าติดต่อมา คือ วันเสาร์ที่ 2 เมษา ครับผม ณ TOT ACADEMY เวลา 10.00 เป็นต้นไป ไม่ทราบว่าทางทีมเราจะรับนัดเค้าไหมครับ

รบกวนช่วยบอกเบียด้วยนะครับ จาได้ไปบอกทีมเค้า

เค้าไม่มีชื่อทีมนะครับ เป็นพนักงานบริษัท

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host