"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดี ครับ ....ลุง ๆๆ รถผมสัญญาณกันขโมยพังครับ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 2/6/2010 10:26

พี่ dog ที่บ้านไงลุง จอดที่ไหนมัดไว้เลย
ขโมยมาเดี๋ยวพี่ dog จัดให้
อิอิ ล้อเล่นนะ ถ่านรีโมทหมดหรือเปล่าลุง
ลองแกะดูนะ อย่าโกรธเค้านะเค้าล้อเล่น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ dog ที่บ้านไงลุง จอดที่ไหนมัดไว้เลย
อิอิ ล้อเล่นนะ ถ่านรีโมทหมดหรือเปล่าลุง ...
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 2/6/2010 12:11

ลุงหายไปนานเลยนะ
ไม่คิดถึงเค้าบ้างเหรอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกาศ
ขอเชิญสมาชิกทั้งเก่าและใหม่
วันศุกร์นี้คับ ที่หน้าอาชีวะ
พบปะสังสรรคคับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์
มีปัญหา+อาไหล่แต่งCity ขอเชิญคับ
หนุกหนานคับ เป็นกันเองแบบพี่น้อง
(ท้องชนหลัง)ล้อเล่นคับ
ขอเชิญนะคับพี่น้อง city club ชาวยุดยาทุกท่านคับ

อิอิ ล้อเล่นนะ ถ่านรีโมทหมดหรือเปล่าลุง ...
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 2/6/2010 12:11

กล่องมันเจ๊งน่ะลุง ............
ถ่าน Remote ไม่หมดหรอกครับลุงเพราะ โดนกระแสไฟแรงในตัวชาร์ตตลอด เอิ๊ก ๆๆ

ลุงหายไปนานเลยนะ
ไม่คิดถึงเค้าบ้างเหรอ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 2/6/2010 21:00

ลุงครับ ทิ้งจารย์ป๋องแล้วเหรอ.......

ประกาศ
พบปะสังสรรคคับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์
มีป ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 2/6/2010 21:08

รับทราบครับลุงเด๊วหิ้วน้ำชาเข้าไปครับ ...........

หวัดดีตอนเช้าครับ
มาก่อนเลย อิอิ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ประกาศ
มีป ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 2/6/2010 21:08

รับแซบครับ.........
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

กล่องมันเจ๊งน่ะลุง ............
ถ่าน Remote ไม่หมดหรอกครับลุงเพราะ โดนกระแสไฟแรงในตัวชาร์ตตลอด เอิ๊ก ๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 2/6/2010 22:03

จ้า....พ่อคนไฟแรงสูง    ความดันต่ำ........
ล้อเล่นครับลุง....อิอิ   หนุกหนาน

จ้า....พ่อคนไฟแรงสูง    ความดันต่ำ........
ล้อเล่นครับลุง....อิอิ   หนุกหนาน
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 3/6/2010 07:39

สวัสดียามเช้าครับ ทุก ๆๆ ท่าน นนบุรี ร้อนมาก ( จบ )

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host