"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลุงต้นมาช้าสุด ต้องโดนปรับ หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 31/5/2010 14:10

ปรับแบบไหนดีครับ แบบ 2  ชั่วโมงไหม ลุง ++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปรับแบบไหนดีครับ แบบ 2  ชั่วโมงไหม ลุง ++
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 31/5/2010 14:33

ด้วยๆ
หนูออด ขอ 2
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ด้วยๆ
หนูออด ขอ 2
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 1/6/2010 07:39

จาไหวเหรอลุง.....
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

สวัสดีครับพี่ เดวเสาร์ไหนว่าง ๆผมไปกินข้าวบ้านที่บ้านพี่นะ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 30/5/2010 10:28

ได้ครับ แจ้งล่วงหน้าด้วยนะ จะได้อยู่บ้านตลอด เดี๋ยวพาไปชมสวนใหม่ ไล่จับแย้ กระแซะกระต่าย พายเรือเดิน เพลินนกเป็ด เสร็จนั่งดื่ม ลืมความเศร้า เคร้ายุงลาย เหอๆๆ
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ได้ครับ แจ้งล่วงหน้าด้วยนะ จะได้อยู่บ้านตลอด เดี๋ยวพาไปชมสวนใหม่ ไล่จับแย้ กระแซะกระต่าย พายเรือเดิน เ ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 1/6/2010 12:04

ไปด้วยนะลุง   
ว่าแต่เป็นงัยบ้าง  บายดีเปล่า
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ได้ครับ แจ้งล่วงหน้าด้วยนะ จะได้อยู่บ้านตลอด เดี๋ยวพาไปชมสวนใหม่ ไล่จับแย้ กระแซะกระต่าย พายเรือเดิน เ ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 1/6/2010 12:04

ลุงครับ เคล้ายุงลายไม่เอาง่ะ นารีล่ะพอไหว ครับ

ด้วยๆ
หนูออด ขอ 2
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 1/6/2010 07:39

2 คน หรือ 2 นาที ครับ   ........ เค้าล้อเล่นน้า

2 คน หรือ 2 นาที ครับ   ........ เค้าล้อเล่นน้า
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 1/6/2010 13:14

หวัดดีครับ  ได้ไปเที่ยวกันป่าว
ไม่อยากจาเล่าเลย  รถผมชนอีกแล้วคราวนี้มอเตอร์ตัดหน้า
ชนยุบตั้งแต่ไฟหน้ายันข้างหลัง ตอนนี้กาลังซ่อมอยู่  ซวยมากก  ต้องไปสะเดาะเคาะซะหน่อยแล้ว

ตอนนี้เข้าเช้าตลอดแล้วมี มีตติ้ง บอกด้วยน้าอยากกินเหล้า

หวัดดีครับ  ได้ไปเที่ยวกันป่าว
ไม่อยากจาเล่าเลย  รถผมชนอีกแล้วคราวนี้มอเตอร์ตัดหน้า
ชนยุบตั้งแต่ไฟหน้า ...
ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 1/6/2010 15:50

เป็นไรมากไหมลุง  
แล้วเจ็บตรงไหนบ้าง
ผิดหรือถูกล่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host