"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีเช้าวันเสาร์จ้ะ
ต้นฉบับโพสโดย tipnil เมื่อ 22/5/2010 10:26

หวัดดีคับ
ค่ำคืนอันเงียบกริบ
มายมีรถมาดิฟให้ดูเลย
สงสัยต้องเอารถพี่ต้นมาจอด
ล่อชะแล้ว
ฮิๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำใมมันเงียบจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

สวัสดี เช้าวันทำงานฮับ ขอโทดลุงออดด้วยนะ เรื่องเมื่อวานอ่ะ
อุตสาห์เข้าไปขอรายเซ็นต์ป๋มถึงในบ้าน พอดีมือไม่ว่างกะัลังทานข้าวอยู่
(ข้าวเหนียว ส้มตำ) วันหน้าโทรมาก่อนนะ จะได้ ล้างมือไว้รอ ฮ่าๆๆๆ

สวัสดีครับ เตเต้ คุงรายงานตัว ครับ

Up Date  เรื่องไปเที่ยวครับ

เที่ยงวันเสาร์ ล้อหมุนจากอยุยา
จุดมุ่งหมาย หัวหิน ไปหาหอยกัน
สถานที่ สาดเหล้าลุงคอ ริมชายหาด
สุถานที่ นอนค่ำไหน นอนนั่น ....  ครับ

ผู้ร่วมทริป
1 ผม และ อ้อย  อ้อย และ ผม
2 ลุงออดและ น้องกิ๊ฟ  น้องกิ๊ฟและลุงออด
3  ลุงต้น และ ....   .... และ ลุงต้น

รอลุงรายถัดไปมา Update ข่าวสาร ครับ

สวัสดีครับ เตเต้ คุงรายงานตัว ครับ

Up Date  เรื่องไปเที่ยวครับ

เที่ยงวันเสาร์ ล้อหมุนจากอยุยา
จุดมุ่งหมาย ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 24/5/2010 09:18

หวัดดีครับ พี่น้อง
ขอให้เที่ยวกันหนุกหนานกันทุกคนนะครับ
อาทิตย์นี้ผมต้องกลับบ้าน
ล้อหมุนเย็นวันพฤหัส กลับมาวันจันทร์นู้น

หวัดดีครับ พี่น้อง
ขอให้เที่ยวกันหนุกหนานกันทุกคนนะครับ
อาทิตย์นี้ผมต้องกลับบ้าน
ล้อหมุนเย็นวันพฤหัส  ...
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 25/5/2010 01:20

ลุงปืด
ลุงไม่ไปเหรอนึกภาพดิ
เรา 2 คน นั่งจับมือกัน
อยู่ริมหาด ตอนอาทิตย์กำลังตกดิน
ตัวหอมแก้มเค้า เค้าหอมแก้มตัว
ลุงนึกเอาดิ ถ้าลุงไปจะมีความสุขแค่ไหน

แก้ไขล่าสุด nuaod เมื่อ 25/5/2010 07:51

ดีคับพี่น้องโชนยุดยาคร้าบ
อาทิตย์นี้มิสติ้งวันไหนดีคับ
วันพฤหัส/วันศุกร์ (ทุ่มนึ่งเป็นต้นไปนะ)
อยากให้ท่านผู้อ่านมาทุกคนนะ
มีเรื่องประชุมหลายเรื่องคับ

พฤหัสบดีไหม ครับ  

ศุกร์นอน

หวาดดีรอบหัวค่ำฮับ

ลุงปืด
ลุงไม่ไปเหรอนึกภาพดิ
เรา 2 คน นั่งจับมือกัน
อยู่ริมหาด ตอนอาทิตย์กำลังตกดิน
ตัวหอมแก้มเค้า เค้าหอ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 25/5/2010 07:46

หึหึ เอางั้นเลยหร๋อ
ผมนึกภาพดูแล้วล่ะ
มันจะเป็นความทุขมากกว่า
หยึย!.. ไม่อยากจะคิด
ยิ่งช่วงนี้ฝนตกบ่อย
ผมกลัวฟ้าจะผ่าเอาน่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host