"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บรรยากาศรอบข้าง แจ่มจริงๆ ว่าแต่สมัยก่อนผมก็มีเพื่ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 25/2/2011 22:18

ต้องทำสมาธิมากๆ เมื่อเดินแถวนั้น.. ยุบหน๋อ พองหน๋อ... อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

...แว็นๆ  รบกวนนักบาสชาว hcc ทุกท่าน  เนื่องจากทีม โรงปุ๋ย ขอเชิญทีม hcc มาอุ่นเครื่องช่วยสอนประสบการณ์ให้ทีมโรงปุ๋ยหรือจะยำทีมโรงปุ๋ยก็ได้ แล้วแต่จะกรูณา
ส่วนเวลาและสถานที่ผมจะแจ้งให้ทราบอีกที แว็นๆ........แว็น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

^ ^

พรุ่งนี้อาจไม่ได้ไปเล่นที่ท่าทรายน่ะคับ อิอิ เพราะไปฉะเชิงเทรา T_T

พรุ่งนี้อาจไม่ได้ไปเล่นที่ท่าทรายน่ะคับ อิอิ เพราะไ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 26/2/2011 22:30

เราจะรอจนกว่าจะกลับ อิอิ [เพราะเรารู้ว่าท่านจะเอามะม่วงมาให้] 555

เราจะรอจนกว่าจะกลับ อิอิ [เพราะเรารู้ว่าท่านจะเอ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 26/2/2011 23:11

มะม่วงไรอ่ะเฮีย งง นิ

แจ้งให้ทราบว่า ไปสอย Jordan CP3.4 มาเรียบร้อยแล้วราคา3780 มีเชือกให้สองสี สีดำและสีฟ้า รุ่นนี้มีระบบZoom Air ที่ส้นเท้าด้วย(ราคาดังกล่าวลด 10% นะครับ)
talme

วันนี้ท่าทรายเราแชมป์มาตลอด อิอิ เอาซะหมดแรงเลย ตะคิวจ่อเลย แถมเต้าทึง เย็นเจี๊ยบ อาหารอีสานสุดแซบ ถูกดี เดินย่อยอาหารดูร้องเท้าบาสเสื้อบาสเพลิน อิอิ

สุดยอดดดดด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host