"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เน็ตหรือคนลุง
ที่ อืด งะ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 13/5/2010 08:33

เนตฮับลุง ส่วนคนเค้าเรียก หล่อล่ำ ว้าวๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดี ครับ ลุง ๆๆ ตรากตรำทำงาน ครับ
งานงอกวันนี้  ดอกมานาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮ่าๆๆ คนมีฟามสุข อิ่มบุญ (ไม่ได้ไหว้พระเลยซักวัด)
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 13/5/2010 10:04

อิ่มบุญหรืออิ่มเบียร์ลุง คิคิ..

หวัดดีคนทำงานคับ
ผมไม่ได้ทำ ฮิๆๆ
ไม่ทำแอร์ก่อนดีกว่า
แล้วค่อยมาป่วนใหม่ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 13/5/2010 08:34

ฟันหล๋อ ไปทำมาด้วยนะตาออด

อิ่มบุญหรืออิ่มเบียร์ลุง คิคิ..
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 13/5/2010 19:01

แล้วลุงสนใจไหม
โครงการสิ้นเดือนนี้
เห็นตาป๋องบอกเลี้ยงไม่อั้นคับ

ฟันหล๋อ ไปทำมาด้วยนะตาออด
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 13/5/2010 19:02

ยังเลยลุง
รอฝนตกหนักๆก่อนงะ

ฝนที่ตกทางโน้น  หนาวถึงคนทางนี้
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ฝนที่ตกทางโน้น  หนาวถึงคนทางนี้
ต้นฉบับโพสโดย dida เมื่อ 13/5/2010 20:22

พี่เบิร์ดมาเอง หรือเป็น เวอร์ชั่นทักษิน คิคิ โฟนอิน

แล้วลุงสนใจไหม
โครงการสิ้นเดือนนี้
เห็นตาป๋องบอกเลี้ยงไม่อั้นคับ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 13/5/2010 19:03

อาทิตย์ไหนลุง ถ้า28-30 ผมต้องกลับบ้านอีก
ม่ายว่างอีกตามเคย

ยังเลยลุง
รอฝนตกหนักๆก่อนงะ
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 13/5/2010 19:04

ทำไมต้องรอฝนด้วย
หรือว่ารอให้มันหล๋อสองข้างเลย หึหึ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host