"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาบ้านนี้ ขอบคุณทุกๆท่านนะคร้าบ ที่อำนวยความสะดวกวันนี้ทั้งหมด ^^

ถ้าไม่ได้พี่ๆ ที่นี่คงไปไหนกันไม่ถ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 9/5/2010 22:28

ว่างๆ แล้วมาอีกนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีตอนเช้าคับผม (เสียดาย ไม่ได้ไปรับพี่ๆฝั่งธนเลย มีธุระด่วนกลับมาไม่ทัน) ...
ต้นฉบับโพสโดย bonbonbon เมื่อ 10/5/2010 06:49

ไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ เร็วๆนี้ จะมีนอกรอบสัญจร ยกพลลงทะเล
ยังงัยน้าบอลรีบเคลียร์คิวล่วงหน้าได้เลยนะครับ ไปเล่นน้ำทะเลกาน คิคิ

เป็นไงครับโซนธนบุรีเยือนอยุธยามา

ผมนำรูปไปลงแล้วแล้วนะครับ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สวัสดีครับ ลุง ๆๆ เตเต้ คุงมารายงานตัวแว้วครับ  
Black  + Leo  กลับบ้านไป หลับสบายดีเจรง ๆๆๆ ครับ คืนนี้เอารูปมาให้ชมนะครับ

.....ขอบคุณนะครับสำหรับการต้อนรับเมื่อวันอาทิตย์......

........หนุกหนานและอิ่มหนำมากๆๆ..แต่ร้อนตับแลบไปหน่อย..เลยได้แค่ 2 วัดเอง...........

...ใจมันสู้แต่ร่างกายมันไม่ตอบรับ...มีโอกาศก็แวะมาเยี่ยมเยียนฝั่งธนบ้างนะครับ...

.....ขอบคุณนะครับสำหรับการต้อนรับเมื่อวันอาทิตย์......

........หนุกหนานและอิ่มหนำมากๆๆ..แต่ร้อนตับแลบไปหน่อย..เ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 10/5/2010 11:53

ไปแน่นอนครับ     30  เย็นผมก็ผ่านที่ปั๊มนะครับ  ( เสาร์ - อาทิตย์ )ทีมยุดยาไปเยือนหัวหินครับ

........หนุกหนานและอิ่มหนำมากๆๆ..แต่ร้อนตับแลบไปหน่อย..เ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 10/5/2010 11:53

ยินดีนะครับ หนุกหนานกาน
ไว้มีโอกาสจะแวะไปเที่ยวแถวๆ โซนธนบุรีบ้าง

สงสัย จัด meeting เฉพาะกิจรับวันที่ 30 ให้เป็นพิเศษเลยครับผม  

เพลิดเพลินบันเทิงใจไปเลยครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host