"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ป๋มก็ตามลุงๆ รูปหล่อๆ ทั้งสองคนข้างบนมาฮับ
หวาดดีคร้าบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามพี่รูปหล่อมาติดๆคับ
เตเต้ไปไหนงะ
ศุกร์นี้ประชุมปะเนีย
แล้วของเราคัยว่างวันอาทิตย์มั่งคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 6/5/2010 08:01

วันศุกร์ ช่วงเย็นผมว่างฮับลุง
ส่วนวันอาทิตย์............ยังแลกเวรจะคนอื่นไม่ได้เลย ฮือๆๆๆ
แต่ผมจะทำงานแค่ครึ่งวัน แล้วจะตามไปตอนบ่ายนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอแจ้งน้าๆทราบครับ ทริป รำลึก เมืองเก่า คู่แผ่นดิน อาทิตย์นี้

ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่ จากวัด ไชยวัฒนาราม เป็นวัด วัดศรีสรรเพชรญ์ ครับขอบคุณน้าๆมากครับแล้วเจอกันนะครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขอแจ้งน้าๆทราบครับ ทริป รำลึก เมืองเก่า คู่แผ่นดิน อาทิตย์นี้

ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่ จากวัด ไชยวัฒนาราม เ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 6/5/2010 08:40

รับทราบคร้าบบ

ป๋มก็ตามลุงๆ รูปหล่อๆ ทั้งสองคนข้างบนมาฮับ
หวาดดีคร้าบบบ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 6/5/2010 08:22

หวัดดีครับพ่อรูปหล่อทั้งหลาย.........
ตามมารายงานตัวครับ   อิอิ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่ จากวัด ไชยวัฒนาราม เ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 6/5/2010 08:40

ทราบครับ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ตามพี่รูปหล่อมาติดๆคับ
เตเต้ไปไหนงะ
ศุกร์นี้ประชุมปะเนีย
แล้วของเราคัยว่างวันอาทิตย์มั่งคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 6/5/2010 08:01

มาแว้วครับ ไปลงทะเลมา น้ำโคตรใสเลย ที่ บ้านกรูดรีสอร์ท.......

ยุดยาไม่มี meeting แล้วหรือคับ
ต้นฉบับโพสโดย เมื่อ 4/5/2010 21:30

เรียน คุณ bonbonbon

มีทุกวันศุกร์ แหละครับที่บ้านจานออด เปืด  24  Hr
เจ้าของบ้านหน้าตาดีครับ ผมชอบใช้สถานที่กินเบียร์ ครับ

มาแว้วครับ ไปลงทะเลมา น้ำโคตรใสเลย ที่ บ้านกรูดรีสอร์ท.......
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 6/5/2010 11:39

หวาดดีจารย์เต้ หายไปนานเลย คิถุง มากมาย
ว่าแต่........ของฝาก  ของฝาก  ของฝาก อ่ะ อย่าลืม อิอิ

แก้ไขล่าสุด GT_racing เมื่อ 6/5/2010 12:08
เรียน คุณ bonbonbon

มีทุกวันศุกร์ แหละครับที่บ้านจานออด เปืด  24  Hr
เจ้าของบ้านหน้าตาดีครับ ผมชอบใช้สถานที่ก ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 6/5/2010 11:41

มาเชิญชวนด้วยอีกคนฮับ คุง bonbonbon
ว่างๆ ก็เชิญนะครับ มาพูดคุยกัน กินขนมกัน หนุกดี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host