"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เล่นอ่อนดันกินเยอะอีก
pop_eye โพสต์เมื่อ 24/1/2011 07:04

5555555555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ไม่ได้ ไปดู ABL เลย กลับไปดูที่่บ้านล่ะกัน ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ้งทุกท่าน...
ทั้งรูปภาพและคลิป รอสักระยะนะครับ.. พอดีงานเยอะมาก (ตอนนี้ก็ยังทำงานอยู่เลย)
แต่จะเอาขึ้นให้ครับ รอสักครู่...

หากใครมีเวลาและมีแรง ก็วิ่งตอนเย็นทุกวันนะครับ วิ่งหนักๆ เลยนะครับ
แล้ววันศุกร์กับเสาร์หยุดวิ่ง.. ให้กล้ามเนื้อผ่อนคลาย.. แล้วมารับงานหนักวันอาทิตย์ครับ

สู้ๆ ครับ HCC

เอารูปมาใหส่เพิ่มไปก่อน 2 รูป เดียวจะค่อยๆ ตามมาครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid982340

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/1/2011 11:39 โดย beeroff

หลังแข่งจบรายการนี้ ผมว่าเดือน กพ. เรามานัดรวมตัวกานเล่นที่ สนามไหนกันซักสนามไหมคราบ เป็นการเช็คยอดไปในตัว และก็ให้ได้พบปะ สมาชิกใหม่ๆ กานด้วย เนอะ !

ว่าแต่ พี่ป็อป เบียยังฝากซื้อกระเป๋าได่อยู่ไหมอ่ะคราบ แล้วใบเท่าไหร่อ่ะ 500 ป่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/1/2011 11:39 โดย beeroff

หลังแข่งจบรายกา ...
beeroff โพสต์เมื่อ 25/1/2011 11:38

เบียร์ฝากอัพเดทผลให้ด้วยนะครับ...

คลิปสัปดาห์ที่ผ่านมา เอาขึ้นแล้วครบแล้วนะครับ มีทั้งหมด 16 คลิป...
และขอขอบคุณนางฟ้าของน็อป (หวังว่าพิมพ์ชื่อไม่ผิดคนนะ) .. ที่เป็นตากล้อง
ช่วยถ่ายคลิปให้ครับ... (คราวหน้าช่วยอีกก็ดีนะครับ อิอิ)

http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=4

แล้วเจอกันอาทิตย์นี้..

หลังแข่งจบรายกา ...
beeroff โพสต์เมื่อ 25/1/2011 11:38

ได้จร้าเอาสีรัยว่ามาเน้อ

อิอิ

ฝากด้วยนะคราบ เอา 3 ใบ 1500 นะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host