"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวาดดีด้วยคร้าบบบบ
วันนี้ครายทำงานมั่ง รายงานตัวด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมทำครับวันหยุดก็ไม่ได้หยุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

แก้ไขล่าสุด GT_racing เมื่อ 5/5/2010 08:40

สวัสดีฮับ คุง bonbonbon คุง nariny
วันอาทิตย์นี้ (9 พ.ค.) จะมีพี่ๆ จากฝั่งธนบุรี มาเที่ยวยุดยา
ถ้าว่างก็มาร่วมแจมกันนะครับ รายละเอียดติดตามได้จากกระทู้นี้เลยฮับ

http://hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=50390

ส่วนเรื่อง นอกรอบยุดยา ยังงัยรบกวนติดตามข่าวสารในกระทู้โซนยุดยานี้เลยคับป๋ม
รอลุงๆ เทพๆ เค้ามารายงานตัวก่อน ส่งหมายเรียกไปแระ เอิ้กๆๆๆ

ผมทำครับวันหยุดก็ไม่ได้หยุด
ต้นฉบับโพสโดย nariny เมื่อ 5/5/2010 08:24

ดีคับพี่
ทำงานที่ไหนเหรอคับ
หนูชื่อออดนะคับ
รูปหล่อใจดี

จัดทริบไหมลุง
สนใจหลังไมล์กัน
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 4/5/2010 19:15

โทรตามด้วย จะไปทำข่าว คิคิ

ดีคับพี่
ทำงานที่ไหนเหรอคับ
หนูชื่อออดนะคับ
รูปหล่อใจดี
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 5/5/2010 08:41

หยุดงานอีกแระดิ พ่อรู......ปหล่อ ชิมิ

หยุดงานอีกแระดิ พ่อรู......ปหล่อ ชิมิ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 5/5/2010 08:43

เห็นเค้าบอกหยุดแล้วหล่อคับ
เลยหยุดมั่ง

เห็นเค้าบอกหยุดแล้วหล่อคับ
เลยหยุดมั่ง
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 5/5/2010 10:05

หล่อเจงๆ หล่อไม่ปรึกษาใครเลย
เดี๋ยวบ่ายเข้าไปหานะ เผื่อจะหล่อบ้าง คิคิ

สวัสดีครับพี่น้อง

วันนี้มาคนแรก เหอๆ
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

สวัสดีครับพี่น้อง

วันนี้มาคนแรก เหอๆ
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 6/5/2010 07:55

ตามพี่รูปหล่อมาติดๆคับ
เตเต้ไปไหนงะ
ศุกร์นี้ประชุมปะเนีย
แล้วของเราคัยว่างวันอาทิตย์มั่งคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host