"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แหล่มเลยพี่ทิพย์
เมื่อวานจะแวบไปดูตลาดน้ำปางช้าง
เปิดวันแรก คนเพียบเลย
ไม่มีที่จอดรถ เลยกลับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีวันทำงานคับ
วันศุกร์นี้ประชุมโชนยุดยาดีไหมคับ
ทั้งสมาชิกเก่าและใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีด้วยครับ ทำงานเหมือนกัน
ง่วงจัง แอบไปนอนต่อดีก่า อิอิ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

หวัดดีครับ พี่ๆครับ หนูน้องปืด มาทำงานเหมือนกันครับวันนี้

สวัสดีครับชาวโซนอยุธยา อาทิตย์นี้เจอกันนะครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สวัสดีครับพี่น้องทุกคน รายงานตัวครับ

อยากไปด้วยจังเลยอะ เสียดาย อิ่มบุญ อิ่มท้องด้วย
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

หวาดดีคับ วันนี้มาคนแรก อิอิ

แหล่มเลยพี่ทิพย์
เมื่อวานจะแวบไปดูตลาดน้ำปางช้าง
เปิดวันแรก คนเพียบเลย
ไม่มีที่จอดรถ เลยกลับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 3/5/2010 07:07

คราวหน้าก็พายเรือไปจิ.......คิคิ

http://www.hondacityclub.com/boa ... p;page=1&extra=

แล้วเจอกันนะครับน้าๆ

ปล.น้าๆลงชื่อกันด้วยนะครับจะได้เตรียมอาหาร และ จองโต๊ะสำหรับอาหารเย็น
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หวาดดีคับ วันนี้มาคนแรก อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 4/5/2010 08:53

หวัดดีครับ หายไปนานคิดถึงจัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host