"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็ไม่เก่งเรื่องรองเท้านะครับ ในห้อง HCC เราก็จะมีคุณเอกกับเทล
เค้าถนัดเรื่องรองเท้ามากหน่อย (ซื้อเปลี่ยนใช้เป็นว่าเล่นเลย)

เอาแบบงูๆ ปลาๆ ที่มีในไทยหาง่ายๆ ตอนนี้ก็พวก Kobe ทั้ง 5 และ 6
พวก Hyperdunk 2010 low พวก Jordan outdoor (แพงเวอร์ 5500 บาท)

นอกนั้นรอเทพๆ รองเท้ามาแนะนำต่อ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใส่ Hyper Dunk Low 2009 แหล่มคับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

aj 2010 TEAM มันโลวหรอมิด คับพี่แมนที่โพสขายอ่ะคับ

ผมว่ามันจ่าจะเต็มข้อนะ... รุ่นเดียวกับที่เบียร์ใส่ครับ
แต่ที่โพสต์นั้นไม่ใช่ของผมนะครับ... แค่เอาลิ้งค์มาฝาก

ไปชมคลิปเล้กๆ น้อยๆ กันไปก่อนนะ
มีทั้งหมด 15 ตอน.. แต่อัพโหลดยังไม่เสร็จ เดียวจะทยอยขึ้นให้ครับ

!![^-^]!! ภาพและคลิปรายการ MBBF-2010
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

รุปนั่นเหมือนโลวเรยคับพี่แมน

อาทิตย์นี้มีแข่งไหมครับ

pummnut โพสต์เมื่อ 18/1/2011 23:40

หายไปเรยน่ะพี่นัท มีแข่งคับ 11:00 แข่งรอบรองคับ มาไวๆน่ะคับพี่นัท

pummnut โพสต์เมื่อ 18/1/2011 23:40

หายไปเรยน่ะพี่นัท มีแข่งคับ 11:00 แข่งรอบรองคับ มาไวๆน่ะคับพี่นัท(รูปเหมือนคนป่า โคมันยองเรยคับ)555

ไปไหนมา.. ไม่ทิ้งข่าวไว้บ้างเลย พี่น้องซิตี้เป็นห่วงกันนะครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host