"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาไม่ยากเลยครับ  เพียง 1 วัน ก็ไปได้ตั้งหลายวัด
ต้นฉบับโพสโดย vanda เมื่อ 29/4/2010 15:27

มาชวนด้วยคนครับ ว่างๆ ก็เข้ามาพูดคุยแนะนำตัวกันได้นะครับ
ยินดีต้อนรับฮับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่น้องครับ   วันนี้ผมไปหาบ้านลุงออดนะครับ   
ลุง ๆ จาไปรวมตัวกันเพื่อ วางแผนการต้อนรับทีม ธนบุรีไหมครับ
แต่ผมจะไปค่ำโหน่ยเพราะโดนอบรมเลิกทุ่มนึง......  ร๊ากทุกคนจ๊ะ จุ๊บ ๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้รถป๋มเข้าอู่ไปแระ (ขัดสี)
ถ้าเสร็จเร็วจะตามไปนะ

พี่น้องครับ   วันนี้ผมไปหาบ้านลุงออดนะครับ   
ลุง ๆ จาไปรวมตัวกันเพื่อ วางแผนการต้อนรับทีม ธนบุรีไหมครับ
...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 30/4/2010 09:24

นิสัยไม่ดีอ่ะดิ
ต้องอบรม
อิอิ

ปายแระ

ต้องอบรม
อิอิ

ปายแระ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 30/4/2010 12:40

หวาดดีฮับ น้าเค แอบเห็นที่ลายเซนต์
รถสวยอ่ะ ไปทำมาใหม่เหรอ

ต้องอบรม
อิอิ

ปายแระ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 30/4/2010 12:40

หวัดดีครับน้าเค หล่อไม่เลิกจิงๆ

...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 30/4/2010 09:24

หวัดดีครับพี่น้อง ช่วงนี้ต้องขอหลบหน้าไปซักพักนึงนะครับ
น้องตี้ไม่อยู่ อยู่แต่น้องไมตี้ รถอยู่เหนือ ต้องขอหลบหน้าไปซักระยะ
ไว้น้องตี้ผมกลับมา จะมาสุงสิงด้วยใหม่นะ แบบว่าเขินนะ ไม่มีน้องตี้ขับ

...

วันนี้ขอตัวครับ งานเข้า
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ต้องอบรม
อิอิ

ปายแระ

รถสวยจังลุงเค
เปลี่ยนแนวแล้วเหรอ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ทำงานจ้ะ
หนุ่มๆที่ขอตัว.....ขอร้องเถอะช่วยเอาหัวไปด้วย.............มันน่ากลัว
5...5....5..5.

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host