"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาไม่ยากเลยครับ  เพียง 1 วัน ก็ไปได้ตั้งหลายวัด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด aod08 เมื่อ 29/4/2010 15:40

ไปเที่ยวยุดยาด้วยดิ.......อยากเจอชาวยุดยาง่ะ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

ไปเที่ยวยุดยาด้วยดิ.......อยากเจอชาวยุดยาง่ะ..
ต้นฉบับโพสโดย aod08 เมื่อ 29/4/2010 15:39

ไวๆ เลยลุง พลาดกันตั้งแต่คราวงานบอลลูนแระ
ชวนน้าๆ โซนหระรีมาด้วยนะ

ขอบคุณน้าเต้มากครับสำหรับข้อมูล....
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขอบคุณน้าเต้มากครับสำหรับข้อมูล....
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 29/4/2010 16:56

สนใจแนวไหนคับ
วัดไหว้พระหรือแนววัดโบราณคับ
ยุดยามีสถานที่เที่ยวมากคับ
ยังไงผมจะได้จัดสถานที่แบบรวดรัด
วันเดียวจบให้คับ
แบบอิ่มบุญ+หนุกหนาน คับ

ต้นฉบับโพสโดย aod08 เมื่อ 29/4/2010 15:39

มาจิลุง
ยาวเลย หนุกหนาน

คิคิ.............จัดไปอย่าให้เสีย

มาไม่ยากเลยครับ  เพียง 1 วัน ก็ไปได้ตั้งหลายวัด
ต้นฉบับโพสโดย vanda เมื่อ 29/4/2010 15:27

ยุดยายินดีต้อนรับนะครับ มาเลย ครับ คิคิ .,,,

หวัดดีตอนเช้าคร้า....บ

สนใจแนวไหนคับ
วัดไหว้พระหรือแนววัดโบราณคับ
ยุดยามีสถานที่เที่ยวมากคับ
ยังไงผมจะได้จัดสถานที่แบบรวดรั ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 29/4/2010 18:41

ลุงออด อย่างที่ป๋มสนเนี้ย ไม่ใช่ไหว้พระแระก็มิใช่วัดโบราณน่ะครับ ลุงจัดได้ป่าว คิคิคิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host