"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงเช้า ผมไม่ทราบว่าที่ไหนสวย ที่น่าถ่ายรูป ตามใจน้าๆได้เลยครับ
อาหารเช้าก็คงทานแถวที่จะไป ผมจะทำขนมไปให้ทานกันเพื่อรองท้อง(พวกขนมปัง แซนวิช) จะได้ไม่เสียเวลา
จากนั้นไปหาข้าวทานที่คลองสระบัวช่วงบ่าย เพราะว่ามีการแสดงและอาจจะได้รูปสวยๆมาฝากเพื่อนๆ พี่ๆ HCC
และจะได้พูดคุยกัน อิอิอิ
พอเสร็จไปวัดพนัญเชิงก็ดีครับ ที่จอดรถสะดวกสบาย และช่วงเย็นที่วัดคนอาจจะไม่เยอะมาก

หลังจากนั้นก็ทานอาหารเย็นร่วมกัน ก่อนกลับ ร้านที่น้าๆชอบกันก็ได้ครับ  อิอิอิ แต่ที่ผมไม่ทราบคือระยะทางและเวลา
เรื่องนี้ต้องขอรบกวนน้าเลยเลยครับ กะเวลาไม่ถูกจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หวาดดีคร้าบ พี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ลุง ป้า ....... น้า   อา

มาตามหลังคนหล่อ ครับ

สวัสดีครับ ลุง ป้า ....... น้า   อา

มาตามหลังคนหล่อ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 29/4/2010 08:45

.......เขินจัง

ถึงคุณ bana123  ผมเตอร์ที่อยู่หัวหินนะครับ พอดีจะนำเสนอที่พักที่หัวหิน อยู่ที่ชายหาดเขาตะเกียบราคาไม่แรงใกล้สะพานปลาหาซื้อของทะเลสดๆได้ ลองเข้าไปดูครับ http://thaigreenhotel.com/index.php?action=Huahin;TH&Hotel_ID=172 โซนหัวหินโดดเดียวยินดีรับใช้ครับ หุหุ

ขอบคุณครับลุงเตอร์ เด๊วผมประชุมทีมแล้ว ผมจะไปเยือนนะครับ   ร๊ากนะจุ๊บ ๆๆ

.......เขินจัง
ต้นฉบับโพสโดย GT_racing เมื่อ 29/4/2010 08:56

ปูนนี้แล้วยังเขินอีกเหรอ ลุง !!!

15 หยกๆ 16 หย่อนๆ เอง คิคิ

น้าครับ ทริปสัญจร ถ้าจะไป วัดไชยวัฒนาราม เส้นทางจะลำบากไหมครับ คือเข้าไปชมวัดต่างๆในเมืองอยุธยา
แล้วชอบสถาปัตยกรรมนะครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

น้าครับ ทริปสัญจร ถ้าจะไป วัดไชยวัฒนาราม เส้นทางจะลำบากไหมครับ คือเข้าไปชมวัดต่างๆในเมืองอยุธยา
แล้วชอบ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 29/4/2010 13:29

เส้นทางไม่ลำบากหรอกครับ ที่จะลำบาก น่าจะเป็นสถานที่จอดรถนะครับ
ยิ่งถ้าไปเจอกรุ๊ปทัวร์ หรือช่วงที่นักท่องเที่ยวเยอะๆ ก็จะหาที่จอดรถกันลำบากนิดหน่อย
หากจำนวนรถของเพื่อนสมาชิกที่มาเยอะ อาจต้องจอดกันริมถนน

พอดีผมมีแผนที่ท่องเที่ยว เก็บไว้ ตอนที่พี่ๆ โซนนนท์เค้ามาไหว้พระกัน ยังงัยรบกวนเข้าไปดูตามลิงค์นี้เลยนะครับ
อาจมีประโยชน์สำหรับการกำหนดเส้นทางและสถานที่สำหรับทริปนี้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host