"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พรุ่งนี้วันเสาร์ ใครจะไปเชียร์ช้างไทยบ้างครับ...
ผมไปคนนึงนะครับ.. มีใครไปด้วยกันอีกมั้ยเอ่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กี่โมง ที่ไหนยังไง บอกด้วยเผื่อไปคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับถ้าไม่ติดสอนนะ
iJaDe โพสต์เมื่อ 14/1/2011 09:24

ติดสอน หรอ ติดเหล็กคับ คุคุ

กี่โมง ที่ไหนยังไง บอกด้วยเผื่อไปคับ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 14/1/2011 09:40

หน้าเว็บ www.tbas.in.th เลยครับ อิอิ
โฆษณากันหน่อย ...

ผมน่าจะไปครับ ยุแฟนอยู่ 555+

18:00 ไปคับ ผมคงไปก่อนเวลาคับ เพราะต้องหาที่จอดรถ คริคริ

ทีมเรามีอาจารย์ตั้ง 2-3 คน... ไม่ทราบว่าจะมีกองเชียร์ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 14/1/2011 09:29

พี่แมนคิดไรพี่ แต่ผมขอคิดด้วยคนนะครับ

สำหรับท่านที่ไปดูบาส ช้างไทย เสาร์ที่ 15 นี้... ถ้าไปก็โทรหากันนะครับ
ผมไปเช่นกัน ... แล้วเจอกันครับ โทร.081-751-8829 (สำหรับ ai_boat)

แล้วเจอกันจ้า

พี่แมนคิดไรพี่ แต่ผมขอคิดด้วยคนนะครับ ...
c-wab โพสต์เมื่อ 14/1/2011 17:09

55555555++++++++++
วันศุกร์กลับบ้านแวะ Major รัชโยธิน...
มีแสงสีขาวผ่านหน้าเต็มไปหมด... มันขาวซะยิงกว่าหลอดไฟอีก...
มีตั้งแต่ ขาวนุ่ม ขาวเนียน ขาวลึก... ตาพล่ากลับบ้านเลย อิอิ

55555555++++++++++
วันศุกร์กลับบ้านแวะ Major รัชโยธิน...
มีแสงสี ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 15/1/2011 01:14

ที่บ้านผมก็มีครับพี่ (ขาวอวบ) อิอิ  แว็นๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host