"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ.เป้ม่ายอยู่ไม่มีคนวอล์คกลิ้งเรยอ่ะคิดถึงเว้ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮาดีครับ เก็บมาฝาก
http://www.tbas.in.th/board/foru ... &extra=#pid3289
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ.เป้ม่ายอยู่ไม่มีคนวอล์คกลิ้งเรยอ่ะคิดถึงเว้ย ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 11/1/2011 19:47

โหพี่ คนมันไว...อิอิ อยากไปแข่งด้วยจังเลยพี่ คิดถึงพี่ป๊อป เฮียเว้ง พี่หน้าวัว พี่เอก และทุกคนๆใน HCC ครับ ...

เฮียและซ้อ เดินทางไปกลับอย่างปลอดภัยนะครับ แล้วเจอ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 10/1/2011 22:01

ขอบคุณครับ ตอนนี้อยู่ใกล้ฮุนเซนอากาศเย็นดีจังเลย ใกล้ชายแดนอีก50 โล อิอิ พี่หารเพียบ

เฮียเว้งยังฟิตเหมือนเดิมเลยนะครับ.... สู้ๆ
     ...
pey17 โพสต์เมื่อ 11/1/2011 15:32

ครับออกกำลังกายไปในตัวครับไม่ได้ฟิตไปสู้ใครเขาหรอกครับเอาสุขภาพและความสุขเล็กๆน้อยในวัยกำลังหนุ่มอะครับ อิอิ

ครับออกกำลังกายไปในตัวครับไม่ได้ฟิตไปสู้ใครเขาหรอ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 12/1/2011 16:57

ครับเฮีย...อยากเล่นบาสกับเฮียจังเลยครับ ยังไงเดินทางปลอดภัยนะครับ คิดถึงๆ

สวัสดีครับ ผมชื่อกอล์ฟครับ สูง 183 อยากเล่นด้วยจัง ผมเล่นแถวจรัญอ่ะครับ มีใครเล่นแถวนี้บ้างมั้ยครับ

เฮียเมพขิงๆ

อาทิตย์นี้ ต้องเอาแต้มกลับบ้านให้ได้ครับ.. 5555

สวัสดีครับ ผมชื่อกอล์ฟครับ สูง 183 อยากเล่นด้วยจัง ผมเ ...
golfkung โพสต์เมื่อ 12/1/2011 22:17

ช่วงนี้ทีมติดแข่งนะครับ ก็จะไม่มีซ้อมบาส.. แข่งเสร็จ 30 มค. 54 ครับ
หลังจากนั้น กพ. คงซ้อมที่สนามท่าทรายครับ หลัง ม.ธุรกิจบัณฑิต

เชิญมาด้วยกันนะครับ แต่เดียวซ้อมก็คงจะมาโพสต์บอกกันอีกที
ยินดีต้อนครับจ้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host