"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากได้ทุกอย่างที่ใหม่ๆ แต่มีของเก่าที่อยากได้อยู่ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 5/1/2011 16:10

คารม นี่ยอมจิงๆๆๆ เมพเอกเรานิ  สาวๆกรี๊ดดดตรึม ว่าแต่นิ้วเป็นไงบ้างครับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณข้าวกล่อง เฮียครับ
อร่อยมาก
น่าเสียดายน่ากินก่อนแข่งไม่งั้นไม่แพ้
TT
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อร่อยมาก
น่าเสียดายน่ากินก ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 9/1/2011 20:25

ถ้ากินก่อนแข่งสงสัย จุกวิ่งมาย ออกแน่เลย อิอิ [ซ้อบอกลืมฝากให้คนข้างหลังแวนเอาไปให้ชืมด้วย เอาไว้เที่ยวหน้าจะหาเมนูใหม่มาให้กินกันอีก]

วันนี้ ก็เป็นอีกวันที่ นักบาสฮอนด้าซิตี้เก็บชัยชนะมาอีกแมท ได้เข้ารอบเป็นที่หนึ่งของสาย B แน่นอนแล้ว เล่นกันดีทุกคนครับ ส่วน สว ก็มีแต้มกลับบ้าน 5 แต้มอีกเช่นเคยครับ หลับฝันหวานเหมือนเดิม อิอิ

อร่อยมาก
BRABUS โพสต์เมื่อ 9/1/2011 20:25

สุ้ต่อไปคับ

วันนี้ ก็เป็นอีกวันที่ นักบาสฮอนด้าซิตี้เก็บชัยชนะม ...
wengrod โพสต์เมื่อ 10/1/2011 00:01

เค้าได้ 3 แต้ม คริคริ

ขอบพระคุณเฮีย ซ้อ น้องเบญ มากคับสำหรับมื้อดึกมะคืน อร่อยมากส์ครับ

อาทิตย์ที่ผ่านมาขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยให้ทีมประสบชัยชนะ
และเข้ารอบเป็นที่ 1 ของสา B ....(เย้ๆๆ สบายละอาทิตย์นี้)

แต่ที่ต้องขอบคุณเป็นพิเศษต้อง "ครอบครัวกีฬา" เฮียเว้ง ซ้อและน้องเบญ
ได้ทำอาหารอร่อยๆ มาแจกให้นักกีฬาได้ทานกัน (อร่อยจริงๆ ด้วย)
หลังแข็งเสร็จ กินกันอย่างเมามันเลย อิ่มผสมสุขใจ...

แถมยังมีต่อ.. ครอบครัวกีฬา พาไปเปิดบ้าน กินหมู่กระทะที่บ้านต่ออีก
อิ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (แค่อาหารเรียกน้ำย้อย.. ผมก็อิ่มแล้ว)...

ขอบคุณมากครับ
เจอกันวันอาทิตย์ที่ 16 มค. 54 นี้ต่อนะครับ

ปล. กำลังนั่งตัดรูปให้อยู๋ เดียวมาลงให้ครับ

เบียร์ครับ ช่วยเอาผลการแข่งที่ผมลงไป... ไปปรับปรุงในตารางของเบียร์
แล้วอัพเดทให้ด้วยครับ ...

อร่อยมาก

รายการต่อไปรอแวนอยู่ครับ... แล้วเรามากินข้าวด้วยกันต่อ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host