"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ชื่อโบ๊ท นะครับ อยากจะขอเข้าร่วมทีมบาสด้วยคนครับ ไม่ทราบว่าตองคัดตัวที่ไหน ยังไงครับ สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณพี่แมนมากครับ เรื่องอะไรที่พอจะช่วยได้ก็ช่วยกันไป เพราะเราเป็นครอบครัวเดียวกันคับ
วีรบุรุษนักบิดกับพริตตี้รองเท้าแตะ แว็นๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอให้ปีใหม่นี้ทุกๆท่านจงมีแต่ความสุขสุขภาพดีๆและรวยๆตลอดปี 54 น่ะครับ เดินทางก็ระมัดระวังด้วยน่ะครับ

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ชื่อโบ๊ท นะครับ อยากจะขอเข้า ...
ai_boat โพสต์เมื่อ 28/12/2010 16:22

ทีมนี้ไม่มีการคัดตัวนะคราบ บอกไว้เยย อยู่กานแบบครอบครัวคราบ

จิงหรอครับ งั้นผมขอเป็นสมาชิกใหม่ทีมบาสนะครับ ถ้ามีการนัดซ้อมกันเมื่อไหร่ช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะไปร่วมด้วยอีกแรงครับ

สวัสดีปีใหม่ ทุกๆคน ล่วงหน้า นะคราบ

พอดีปีใหม่ไป ตจว. ออกเดินทางวันที่ 31 กลับ วันที่ 4 เลยคราบ

ปีใหม่นี้ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาพร้อมกับอะไรใหม่ๆ เพื่อรสชาติของชีวิต ที่เพิ่มขึ้นนะคราบ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง เดินทางปลอดภัยกานทุกคนนะคราบ

สวัสดีปีใหม่คราบ

สวัสดีปีใหม่นะค๊าบบบ   ช้าไปนิดเที่ยวเพลินไปหน่อย....แหะๆ

ปีเก่าก็ผ่านไปปีใหม่ก็เข้ามา ความหนุ่มก็เพิ่มขึ้น สิ่งดีๆก็มาพร้อมกับปีใหม่ ขอให้มีความสุขกับปีใหม่นี้ ทุกๆคนนะครับ สว ก็ยังเป็นกำลังใจให้เสมอ อิอิ

สวัสดีปีใหม่นะค๊าบบบ   ช้าไปนิดเที่ยวเพลินไปหน่อย.... ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 2/1/2011 19:30

เที่ยวเพลินเลยนะ... อิจฉาจริงๆ...

สู้ๆ ครับ ชาว HCC ทุกคน
ปี 54 แล้ว เริ่มทำอะไรกันตามที่ตั้งใจไว้นะครับ
(ตั้งเป้าหมาย แล้วไปปปปปปปปปปป)

สุขขีๆปีใหม่ทุกคนคับ รวยๆเฮงๆคับผม อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host