"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาแว้วครับ วันนี้ งานเข้าแระเจองานงอกด้วย  ลุง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับ หลงกระทู้ กลับ้านไม่ถูก ไปเที่ยวกันมาเป็นยังไงบ้าง
ลุงออด หน้าม้านไปเลยนะ ทาครีมเยอะๆ จะได้ขาวไวไว
รู้สึกว่าจะม้านก่อน สงกรานต์อีกนะแก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดีฮับลุงปื้ด ไมโครเวฟ มาช้าก่าคนอื่นเลยนะ
นึกว่าไปปะแป้งสาวๆ แล้วโดนล็อคไปซะแระ อิอิ

ลุงปื๊ด โดนสาวปะแป้งตรงไหนมา ครับ คิคิ ....

แก้ไขล่าสุด bana123 เมื่อ 21/4/2010 16:57
ลุงปื๊ด โดนสาวปะแป้งตรงไหนมา ครับ คิคิ ....
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 21/4/2010 12:43

ลุงๆ  เมื่อคืนมีเรื่อง
พาน้องไปหาหมอ
ผ่านแกรน  พวกกระโดนขวางหน้ารถไว้
ถามหาลุงต้น  เลยไม่รู้จะตอบว่าไง
ผมเลยขับหนีคับ

วันหน้าพาป๋มไปมั่งจิ รู้สึกจะไม่ซาบาย ปวดเมื่อยตัวจางเลย

ยุดยามีใครไประยองกันบ้างเอ่ย.....
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

ผ่านแกรน  พวกกระโดนขวางหน้ารถไว้
ถามหาลุงต้น  เลยไม่รู้จะตอบว่าไง
...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 21/4/2010 13:41

หมออะไรครับลุงออด

...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 21/4/2010 13:41

งานเข้าเลย  ขนาดหนีมาที่นี้เเล้วยังตามมาหลอนอีกนะตาออด
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ไปคับ(ระยอง)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host