"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นัดแรกผมยิงไปกี่แต้ม หว่า. . . .

อ่าวเล่น คนละทีม ปีนี ...
beeroff โพสต์เมื่อ 13/12/2010 09:48

โด่.............หัวครก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปซ้อมยิงที่สนามก่อนอ่ะ  เราไปเล่นเองได้ไหมอ่ะ จะได้ชินห่วง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนามห่วงยิงยากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
talme

สนามห่วงยิงยากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ...
c-wab โพสต์เมื่อ 13/12/2010 14:35

คนมันอ่อน ก็อย่างนี้แหละ

อดแข่งด้วยเลย เซ็งๆ

ขอให้ได้ที่1 นะ HCC

อดแข่งด้วยเลย เซ็งๆ

ขอให้ได้ที่1 นะ HCC ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 13/12/2010 16:41

รายการหน้าห้ามพลาดนะคับ

อยากไปซ้อมยิงที่สนามก่อนอ่ะ  เราไปเล่นเองได้ไหมอ่ะ  ...
kaesure โพสต์เมื่อ 13/12/2010 10:57

วันเสาร์อยากไปเล่นเหมือนกัน..แร้วมันเปิดให้เล่นได้มั๊ยอ่ะ

ห่วงยิงยากจริงๆ ครับ... เมื่อกี้ได้คุยกับป้อบอายกับเบียร์

แมตช์แรกผ่านไป ก้เก็บชัยชนะมาได้ หวังว่ามันจะเป็นแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ
จนเราได้ที่ 1 ของรายการนี้มาครอง อิอิ

ส่วนท่านที่ไม่ได้เล่นรายการนี้ ผมก็เสียใจแทนจริงๆ ครับ
ผมอยากให้ทุกคนได้เล่นจริงๆ .. ยังไงก็ปีหน้าไม่น่าจะมีอะไรมาขวางกั้น
ได้อีกแล้ว.. ทีนี้เราไปลุยด้วยกันยาวๆ เลยครับ...

วันเสาร์นี้อยากไปซ้อมห่วงเหมือนกันครับ
ที่สนามเค้าให้จ่ายคนละ 20 บาทแล้วเล่นได้ต่อ
เดียวให้เบียร์โทรไปถามเค้า แล้วได้ผลยังไงจะมาแจ้งครับ
เอาเป็นว่าถ้าไปซ้อมวันเสาร์นี้กัน ก็ตอนเย็นๆ ครับ
น่าจะสะดวกนะ

คิดถึงข้าวกล่องเฮียเว้ง แหะๆ
สงสัยจะได้กินปีหน้า

คิดถึงข้าวกล่องเฮียเว้ง แหะๆ
สงสัยจะได้กินปีหน้า ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 13/12/2010 22:09

ไม่แข่งก้มาเชียร์ได้น่ะ อิอิ เผื่อวันไหนเฮียทำข้าวกล่องมา อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host